• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

6.5 HTC_blueangle 21501 By Sun_dream

tuan2005

Ko biết bạn up Rom mới chưa. Đúng là bản 21193 rất ổn định. mình rất thích nhưng bị lỗi chứng chỉ hết hạn vào 1/7. theo cá nhân mình bạn úp bản 21501 vì mình thấy cũng được. Mình đang dùng ko thấy bị lỗi gì mấy. chỉ lưu ý là khi up xong nhớ cài NETcf 2.0 HOẶC 3.5 ĐỂ máy ổn định hơn.

NhocBuon

Ko biết bạn up Rom mới chưa. Đúng là bản 21193 rất ổn định. mình rất thích nhưng bị lỗi chứng chỉ hết hạn vào 1/7. theo cá nhân mình bạn úp bản 21501 vì mình thấy cũng được. Mình đang dùng ko thấy bị lỗi gì mấy. chỉ lưu ý là khi up xong nhớ cài NETcf 2.0 HOẶC 3.5 ĐỂ máy ổn định hơn.

xài bản rom 21725 r7 luôn đi!! đầy đủ chứng chỉ có sẵn nf3.5 luôn chạy mượt it tốn pin!!

HP6965

up lại giùm mình cái cab fix lỗi calculate. link trên die rồi.thank nha.

Satan

chủ toppic bị bannik rồi nên bạn qua developers kiếm thử xem nhé! để mình [hụ 1 tay kiếm dùm bạn thử xem!