• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[6.FEB.11][CWM] RAFDROID HD 3.0|Fastest Full DesHD|DATA2EXT|[Kern:Rafpigna 1.7 OC]

bananavn

Chưa, làm gì có ai dám thử. Nguy hiểm lắm, cháy máy như chơi

dungphp

Đúng là nguy hiểm thật ! Kg đọc kỹ hỏng máy như chơi, em xợ nắm !

txdv84

Có bác nào thử nghiệm đi chứ, e cũng đang máu nhưng sợ quá, chuẩn bị hết toàn bộ rồi, chỉ còn tự tin nữa là chiến thôi!

txdv84

Nửa đêm rồi bác ơi, làm 1 chai thì quay lơ ra đây luôn.
Hy vọng có bác nào sớm nghiên cứu rồi thông báo kết quả với anh em

Đã nghiên cứu, đã thử, nhưng máy đã bị đơ, chờ mai làm tiếp, hic hic hic

binhhdda

Mình đã thử sau 1 lần khởi động lại dùng Quadrant để bench mark thấy tốc độ nhanh phết : 2130.
Có tiếng Việt nhưng bị lỗi font không biết có cách nào khắc phục không nhỉ?
Cảm giác dùng rất ổn, dòng chờ chỉ khoảng 2-3mA. Đang test tiếp!

randoms

rè view thêm nữa đi bạn bình đà ơi? Chụp ảnh có đẹp không bạn.

haihapc22

bản này lỗi font tiếng việt,bị tiếng rotbot khi gọi(gọi vài lần sẽ hết),nhanh nhạy,khởi động nhanh ra phết,hjzz chỉ được Quadrant 1900 sau 3 lần khởi động,mọi thứ còn lại đều tốt,đang test tiê[s

txdv84

Em thì chạy toàn bị đơ máy thôi, chưa có thời gian, tối qua nghiên cứu lúc muộn quá.

Mr_PDA

cái tiêu đề làm mình shocked quá :D
hôm qua thấy bản này cũng muốn test mà dạo này flash nhiều rom quá nên bắt đầu thấy lười rồi 8-}

duong8488

Bản này phải vá lỗi khá nhiều đấy, được cái có nhiều theme sẵn, nhưng nặng wa', cẩn thận chọn cái Recover lớn nhất thì hơn, chơi luôn loại 400mb đi