• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

Thuannt8x

Nhà cháu cài rồi nhưng không chạy được là sao nhỉ? Cài trên e71 có biểu tượng rồi kích vào chỉ thấy nháy một cái rồi không thấy gì nữa. hjx

kykiske79

Nhà cháu cài rồi nhưng không chạy được là sao nhỉ? Cài trên e71 có biểu tượng rồi kích vào chỉ thấy nháy một cái rồi không thấy gì nữa. hjx
Chưa có bản cho màn hình 320x240 như E71, E72... đâu bạn ạh. Hãy tiếp tục kiên nhẫn chờ đợi. :|

Chỉnh sửa cuối:

kykiske79

Đuôi *.rar thì dùng FreeUnRAR để giải nén, dùng Xplo thì 1 số sau khi giải nén ra bị lỗi nên báo kô thể cài đặt.
P/s: vào diễn đàn có gì biết thì chia sẻ vs mọi, còn kô biết thì thôi đừng post câu: "Thế mà cũng kô biết" cụt lủn như thế. Kô biết thì ng ta mới phải hỏi. Mình biết thì giúp, kô biết thì thôi, đừng post bài gây ức chế ng khác.

Chỉnh sửa cuối: