• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

vietlove

Sao ngay thu 2 di den doan duong tau mac chan vao do ko the go ra dc mac du da lam theo huong dan nhu mui ten . Cac bac jup e phat , thanks
Posted via Mobile Device

kykiske79

Sao ngay thu 2 di den doan duong tau mac chan vao do ko the go ra dc mac du da lam theo huong dan nhu mui ten . Cac bac jup e phat , thanks
Posted via Mobile Device
Bạn phải nhìn vào cái mũi tên nó hướg dẫn theo chiều nào rồi "nhấp" thật nhiều và thật nhanh là đc thôi mà. Chắc do bạn nhấp chưa đủ nhanh hoặc sai chiều mũi tên nên mới kô đc đó (chú ý: có thể trong khi mình nhấp nó đổi chiều mũi tên mình phải đổi theo, nhấp đúng hướg mới thành công). Làm lại đi bạn.

vietlove

Thanks ban de m thu lai vay . Thong cam vi post bang dt nen ko thank dc^^. Va ko co dau nua hjc
Posted via Mobile Device

hakudo2408

có bro nào cài trên e63 ko, em cài click zô thì nhằng nhịt ko nhìn rõ hình, rs máy mấy lần cũng ko đc nữa :-??

vietlove

Bạn phải nhìn vào cái mũi tên nó hướg dẫn theo chiều nào rồi "nhấp" thật nhiều và thật nhanh là đc thôi mà. Chắc do bạn nhấp chưa đủ nhanh hoặc sai chiều mũi tên nên mới kô đc đó (chú ý: có thể trong khi mình nhấp nó đổi chiều mũi tên mình phải đổi theo, nhấp đúng hướg mới thành công). Làm lại đi bạn.

Minh da lam hang vai chuc lan ma ko on ti nao ban oi . Lieu m con thieu j ko nhi ? Hay co cach nao khac ko ? Minh nghi la ko vi tat ca cac chja khoa tim dc deu chj mo dc dg ra do.

Posted via Mobile Device

kykiske79

Minh da lam hang vai chuc lan ma ko on ti nao ban oi . Lieu m con thieu j ko nhi ? Hay co cach nao khac ko ? Minh nghi la ko vi tat ca cac chja khoa tim dc deu chj mo dc dg ra do.
Posted via Mobile Device
Kô có cách nào đâu bạn. Cái đoạn nhân vật bị kẹt chân vào đườg ray đó là 1 phần trog game (nếu chơi xa hơn bạn sẽ còn gặp nhiều tình huống phải nhấp nhanh nút như vậy) phải qua thì mới đi tiếp đc. Mình thấy ai cũng qua đc đoạn đó, vì chỉ cần nhấp "thật nhanh" (phải nói là hết công lực lun :D) và đúng hướg mũi tên là đc kô có gì là gây khó dễ cho ng chơi cả. Nếu bạn làm đúg thì khi đoàn tàu đến sát ng nhân vật thì nhân vật sẽ rút chân ra đc và lăn vào cái phòng có cái cửa trước mặt đó. Khi nó hiện lên mũi tên bạn cứ nhấp thật nhanh, nhấp liên tục đừng bỏ giữa chừng (vì phải đến phút cuối nhân vật mới rút chân ra đc => để tạo thêm sự hồi hộp cho ng chơi mà bạn). Bạn thử làm lại nếu vẫn kô đc thì đến lớp nhờ bạn bè nhấp thử xem. Chỉ vì chi tiết nhỏ này mà bỏ đi 1 game cực hay như 7days thì uổng lắm bạn. Đoạn mắc chân vào đường ray mới chỉ là phần đầu game thôi, game còn dài và hấp dẫn lắm bạn àh. Chúc bạn thành công. Thân!

southsea

bản này có phải là bản full không đó ạ, em rất muốn chơi game này nhưng chỉ sợ không phải bản full đang chơi dở lại ngừng thì chán

vietlove

Hien no moi ra demo English thui^^! Tu nam 2008 roi , co le ko co ban full EN dau nhe
.
Posted via Mobile Device