• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^***---___CFW N97v30 for 5530~523x~5800~very good!!!___---***^.^

ganang1234

Her...mình nói ở trên rùi mà, do hwa bão nên đường dây mạng chỗ mình bị hỏng, khi nào sửa dc mình sẽ up bản mới ngay^^

các anh ơi cho em hỏi tí ? bây giờ em muốn format thẻ nhớ có được không.máy nó có bị lỗi gì không! thanks các anh nhiều...

chjckenboy_18

ganang ơi mình dùng n97 mini thì mình bỏ mod căn giữa của 5800 vào đc k? tự nhiên vào phần tin nhắn nó cứ trơ ra ma k hiện bàn phím ảo? hix hix, bạn giúp mình với! :((

theo mình biết khi bạn cho thẻ vào máy thì nó sẽ tự tạo lại mà. Mình ít tuổi hơn mà bạn kêu a kỳ quá. :D

hihi! hok biết thỉ hỏi,mà hỏi thì phải gọi bằng anh cho lịch sự.tk bạn nhiều.

ganang1234

bạn ơi mod fix camera 5800 dùng như thế nào nhỉ ai biết chỉ mình với
bạn dùng NokiaFirmwareEditorStd bung rofs2 ra ném mod fix đó vào rồi đóng gọi lại. còn nếu không biết NokiaFirmwareEditorStd là j,dùng như thế nào thì bạn đọc các topic hướng dẫn cfw

chjckenboy_18

các bạn cho mình hỏi la để port cfw của bản này sang cho máy # thì chỉ cần port rofs2 sang thui phải k? nhưng port san rùi mà flash k lên thi fix thế nào hả các bạn? (dùng core của máy đc port sang để flash có đúng k?) :-?

newsong

minh cai tat nhung khong cai nao xem duoc flv ca.ganang choi minh hoi nua. minh vao youtube bang trinh duyet mac dinh nhung khong xem duoc video la sao.co cach sua 2 loi nay khong