• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^***---___CFW N97v30 for 5530~523x~5800~very good!!!___---***^.^

Radium

Moderator
minh cai tat nhung khong cai nao xem duoc flv ca.ganang choi minh hoi nua. minh vao youtube bang trinh duyet mac dinh nhung khong xem duoc video la sao.co cach sua 2 loi nay khong

Không phải cài vào là xem được đâu bạn, có cái được cái k, để chắc ăn bạn nên convert qua mp4. Xem youtube bạn cài hẳn cái youtube luôn xem cho sướng. :D lưu ý viết có dấu nha bạn

chjckenboy_18

chủ thớt cho xin cái font ở ảnh nào....!!!

bạn dùng nokia cooker bung rofs2 ra lấy font ở đường dẫn z:\resource\fonts :D
còn k thì bạn dùng điện thoại copy ở ổ z theo đường dẫn trên bằng xplore cũng đc!

fadutai

bạn dùng nokia cooker bung rofs2 ra lấy font ở đường dẫn z:\resource\fonts :D
còn k thì bạn dùng điện thoại copy ở ổ z theo đường dẫn trên bằng xplore cũng đc!

Mình biết mấy cái đấy...Nhưng mình Jaf máy 5800 ko đc font như trên ảnh :(

ganang1234

Mình biết mấy cái đấy...Nhưng mình Jaf máy 5800 ko đc font như trên ảnh :(
bạn không đọc phần thông tin update ah@@ sao mỗi cái đó thôi mà rất nhiều ng ko đọc rồi lại hỏi những câu không lên hỏi là sao nhỉ~X( ae làm ơn trc khi hỏi cái j thì đọc kỹ bài lại dùm mình cái,tránh những câu hỏi vô nghĩa làm loãng topic! thanks ae!

phamanhrin

cho mình hỏi chủ top bản này có nhiều HS không như Vodafone,Orange,Basic,Contacts bar ấy

ganang1234

cho mình hỏi chủ top bản này có nhiều HS không như Vodafone,Orange,Basic,Contacts bar ấy
bạn này dùng cfw lần đầu ah;;) mấy HS đó chỉ dành cho Ofw nha bạn:)) chú ý lần sau cm tối đa cỡ chữ là 3 và viết font bt thôi nhé bạn\-/

ganang1234

cái đó mình xóa mất oy,để mai mình port bản c6/N97 trâu cày đền bù cho nhá:))