• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

hoanbeck

Có 2 cái tôi muốn chỉnh mà không tìm thấy:
- Bỏ âm thanh khi unlock S2U2 (các bản trước không bị)
- Bỏ âm thanh nhắc có new message/misscall
Các bro giúp với

- Bỏ âm thanh thì bạn vào S2U2/Settings/Feedback rồi off hết đi là xong.
- Còn âm thanh nhắc thì vào S2U2/Reminder rồi off hết SMS, Missed Call đi

Chỉnh sửa cuối:

Super_Baggio

tình hình là hiện nay ae nha` nha` Android, ng` ng` Android, mog các bản Rom sau của bác hỗ trợ Android Dual Boot, bg ae toàn phải up Rom Miri để test, hướng này mới và có bác Thoại đã thực hiện, chờ đợi những bản Rom sau của bác :X

Spinner

Theo mình nhà hàng nên phục vụ các món ăn theo đặc trưng của nhà hàng để khách hàng ăn và đánh giá. Chứ mình ít thấy có nhà hàng nào nấu ăn theo yêu cầu của thực khách... :D

ancola66

Super V.I.P
tình hình là hiện nay ae nha` nha` Android, ng` ng` Android, mog các bản Rom sau của bác hỗ trợ Android Dual Boot, bg ae toàn phải up Rom Miri để test, hướng này mới và có bác Thoại đã thực hiện, chờ đợi những bản Rom sau của bác :X
Android Dual Boot là chuyện nhỏ (Bạn cũng không mất nhiều thời gian để cài phần mềm rất nhỏ này từ thẻ nhớ. Quan trọng là phải dùng được Android bình thường Đặc biệt là tính năng nghe gọi. Hiện nay ngay cả trên XDA thì những bản rom nghe gọi bình thường cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay. Chính vì chưa khắc phục triệt để vấn đề này nên mình chưa làm những bản rom tích hơp Android Dual Boot:D

Super_Baggio

hehe căn bản e chưa vọc Android, vọc xong mới biết là hầu hết các Rom mới update của các bác chạy Android được, vấn đề là do lỗi Android thôi, cảm ơn bác đã phúc đáp

binhmogas

bác Ân ơi có phần mềm nào giúp nút volume vẫn hoạt động khi đã khóa màng hình không. cám ơn bác nhiều.

gap113

ở bản room sau bác Ân bỏ cái S2U2 đi nhé hay bác chỉ em cách remove nó đi.không biết sao tắt màn hình rồi để máy trong túi quần cấn cấn thế nào mà nó tự gọi đi gớm quá.mà đôi lúc có cuộc gọi tới máy không hiển thị có cuộc gọi tới mà chỉ có chuông sau khi hết chuông mới nhảy ra cuộc gọi nhỡ. Phiên bản này sao dùng phần mềm VibroCFG 1.1 không có tác dụng mỗi lần khởi động lại máy là phải kích hoạt lại phần mềm các phiên bản trước không bị như vậy.hiz không biết có ai bị như mình không?

cyanure111

Mình thấy nên để cái S2U2 luôn mặc định sẵn những tùy chỉnh đó là hợp lý ( trừ cái vụ sound khi đóng mở khóa, nhưng cái này chỉnh đc lại trong setting)
S2U2 a e mầy mò dùng 1 time sẽ thấy nó hay rất nhiều, cứ tùy chỉnh nhiều sẽ dùng ngon thôi

levietcuong08

Mình nghỉ đừng nên boot anroid , vô , vì lổi quá nhiều .
Thời điểm này chưa thích hợp

Đang chở chủ topic cho em cái room mới , em hâm mộ quá

Chỉnh sửa cuối:

ClickHonda

Các bản ROM trước chạy rất OK. Bản ROM A66_v23.0 PV này tích hợp thêm S2U2 chức năng khóa màn hình bị lỗi, lúc phải mở khóa 2 lần, lúc thì không.
Hy vọng bản ROM sau khắc phục được lỗi này. Bác có thể cho mình xin bản ROM này nhưng không cần tích hợp S2U2 được không?
Thanks bác nhiều!

duongpham

Các bản ROM trước chạy rất OK. Bản ROM A66_v23.0 PV này tích hợp thêm S2U2 chức năng khóa màn hình bị lỗi, lúc phải mở khóa 2 lần, lúc thì không.
Hy vọng bản ROM sau khắc phục được lỗi này. Bác có thể cho mình xin bản ROM này nhưng không cần tích hợp S2U2 được không?
Thanks bác nhiều!

Không thích S2U2 thì dùng Bản V22 đi bạn. Thân

phihung211

bác ân gửi cho em cái ảnh hình nền ở màn hình lock được không,nhìn đẹp quá :D

mourad75

How to change the analog clock ?

Thank you very very much for your great & beautiful ROM's, it's realy awesome !!!

I've a question, chief :

How can i change the analog clock, by this one for example.

Thanx in advance.

ancola66

Super V.I.P
Thank you very very much for your great & beautiful ROM's, it's realy awesome !!!

I've a question, chief :

How can i change the analog clock, by this one for example.

Thanx in advance.
*.rar files you have lot of clock. You like which clock type? you said to me, I can help you:D

ClickHonda

Bác Ân ơi, mình có thể thay đổi đồng hồ analog sang kiểu khác được không?

Chỉnh sửa cuối: