• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

lungtung

Chờ link có lâu không bác
Mà cai nút start có thêm được vào V37 không bác. Được thì bác chỉ giúp em với, nếu có file cab

demax

v39 bản nâng cấp của v32 Uploading.....
Thông tin các bạn đọc ở bài 3, hình ảnh các bạn tham khảo ở bài 2
Mình nghĩ là các bạn sẽ hài lòng :p

Thanks bác Ân. Hy vọng bản V39 không duyệt Web không bị treo như V38.

lungtung

Sao mình vẫn cứ xài v28 mà không muốn up là sao nhỉ?
Up làm gì, loanh quanh thì nó vẫn là cái rom wm thôi mà, cũng để nghe, gọi, nhắn tin, vào web, văn phòng... chẳng có gì mới đâu =))
Lại mở hàng. down nhanh như ngựa
Bác cho em mấy cái thông tin em hỏi ở trên với

lungtungbeng

Bác ancola66 đúng là cao thủ trên cành đu đủ. Các bản Rom bác cook bản nào cũng nhanh, bản nào cũng mượt và còn rất pro nữa. Em là em ngưỡng mộ bác lắm đấy. Chúc bác và gia đình mạnh khỏe^^

lungtung

"File bạn đang cố truy cập hiện chưa có."

Sao thế nhi???
Chắc vì nhiều đồng chí down quá, nửa nước VN chưa kể bọn tây làm sao nó chẳng bị thế :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

rom mượt mà tình cảm, khởi động lên 33% ram, nhưng em nghĩ nếu cài CHT vào thì có khi ram cùng lắm thì ngang bản V37 nếu kém hơn thì ngang v38

Chỉnh sửa cuối:

vodanh1213

Hix, e là lính mới.
Khổ, mới down bản v38 hồi sáng, tối về up lên v38,tính lên dd xem a e bàn sao bản này thì ra bản v39 :))
Làm j bi h nhỉ

lungtung

Hix, e là lính mới.
Khổ, mới down bản v38 hồi sáng, tối về up lên v38,tính lên dd xem a e bàn sao bản này thì ra bản v39 :))
Làm j bi h nhỉ
V38 lỗi opera 9.7 chơi luôn V39 đi hoặc chắc ăn thì chơi V37 không lỗi gì cả, pin tiết kiệm lắm

vodanh1213

V38 lỗi opera 9.7 chơi luôn V39 đi hoặc chắc ăn thì chơi V37 không lỗi gì cả, pin tiết kiệm lắm

Thanks bác, e mới lấy máy t-mobile được 2 tuần, vọc android dc vài bửa mà để không pin nó cũng lên 60ma,hix e nghĩ do cái rom ship, mới mua nên e ko hspl hay up rom j hết, chép android chạy thẳng, chạy mượt mà, nghe gọi tốt, wifi đầy đủ mỗi tội hao pin wa nên test thử bản này xem sao.

Để xem tình hình dân tình sao rồi test thử bản v39 sau vậy :))

ancola66

Super V.I.P
Bác ancola66 đúng là cao thủ trên cành đu đủ. Các bản Rom bác cook bản nào cũng nhanh, bản nào cũng mượt và còn rất pro nữa. Em là em ngưỡng mộ bác lắm đấy. Chúc bác và gia đình mạnh khỏe^^

May mà trời lạnh không thì nổ mũi mất:p. Cảm ơn các bạn yêu thích và ủng hộ=D>

Chắc vì nhiều đồng chí down quá, nửa nước VN chưa kể bọn tây làm sao nó chẳng bị thế :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

rom mượt mà tình cảm, khởi động lên 33% ram, nhưng em nghĩ nếu cài CHT vào thì có khi ram cùng lắm thì ngang bản V37 nếu kém hơn thì ngang v38

Mình khởi động lên lúc nào cũng chỉ 31%, chạy một tí thì 32% còn chạy ổn định là 35%. Khi khởi động xong các bạn chạy Clean Ram một lần là ngon.
Cái mà mình tự thấy tâm đắc là thoát khỏi bộ icon DINIK (icon bản này giống rom Ship nhưng icon đồng bộ hơn):p

vodanh1213

Rất cám ơn bác Ân đã tận tụy vì a e.Mà e thấy phong cách của tụi GTX nhìn cũng hay,hay v40 bác làm theo kiểu đó thử :D.

lungtung

Rất cám ơn bác Ân đã tận tụy vì a e.Mà e thấy phong cách của tụi GTX nhìn cũng hay,hay v40 bác làm theo kiểu đó thử :D.

Ông ơi, vừa V38 lại 39 giờ bác ancola chơi cái V40 thì con HD2 của em nổ tác xác mất