• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

Atemis

Active Member
;;) hic bác này nóng vội nhỉ,còn mình chỉ mong nhanh đến cuối tuần để được test V42 thui,V43 chắc tuần sau hehe

smile

Không phải khó khăn gì đâu! Tại e đang chết đuối thì vớ được 1 đống cọc nhưng là cọc mục! E chưa bao h trả lời ai mà nếu bản thân em chưa test hay đã gặp phải lỗi đấy! E ghét nhất mấy bài trả lời cho nó có ,mà có khi người trả lời chưa dùng qua cái mình đề cập tới bao h!
Góp ý như bác thì có gì đáng bàn cãi đâu?
Thôi được rồi, vậy thì stone0_0heart cứ giữ suy nghĩ đấy nhé! Ko ý kiến gì về kiến thức của chú, mà chỉ ý kiến về cách chú nói năng thôi. Chú còn ở Nga, ko biết có định về VN làm ăn ko, chứ anh cũng ở Nga 10 năm rồi nên anh hiểu cái suy nghĩ của Vịt cộng lắm! Chú chắc cũng có tài, ko biết có cơ to ở nhà ko, học hành xong về VN đóng góp xây dựng đất nước nhá!!!
Bao giờ chú về VN anh em minh gặp nhau khắc hiểu nhau hơn, giờ qua diễn đàn a ko chắc có thể nói chuyện với chú!

lungtung

Thôi được rồi, vậy thì stone0_0heart cứ giữ suy nghĩ đấy nhé! Ko ý kiến gì về kiến thức của chú, mà chỉ ý kiến về cách chú nói năng thôi. Chú còn ở Nga, ko biết có định về VN làm ăn ko, chứ anh cũng ở Nga 10 năm rồi nên anh hiểu cái suy nghĩ của Vịt cộng lắm! Chú chắc cũng có tài, ko biết có cơ to ở nhà ko, học hành xong về VN đóng góp xây dựng đất nước nhá!!!
Bao giờ chú về VN anh em minh gặp nhau khắc hiểu nhau hơn, giờ qua diễn đàn a ko chắc có thể nói chuyện với chú!
đã có bài hướng dẫn NFS mình post bên topic game, về đó lấy đi. Bao giờ mới đựoc đi nhậu nhỉ? :))

smile

đã có bài hướng dẫn NFS mình post bên topic game, về đó lấy đi. Bao giờ mới đựoc đi nhậu nhỉ? :))
Hì, e hứa với bác là xong vụ e đang làm sẽ alo bác ngay!
Thanks bác nha! :)
(nhìn cu Tý nhà bác mà yêu ghê!!!:) )

mossrose

Hiểu rồi, cám ơn các Pác, nhưng ráng giúp em tí xíu nữa. Cho em 2 cụm đối nghich nhau trong danh sach đó để e co thể lựa chọn 1 trong 2 vế để cài vào máy, các phần mềm đó thật sự rất thích nhưng vẫn phải lực chọn, 1 kon gà công nghiệp như em thi bó tay hết, làm sao biết cái nào ko xung đột để cài vảo

Hoặc Pác nào đã từng sử dung qua phầnn mềm nào Ok thi hô 1 tiếng e rút kinh nghiệm từ từ!!

Mong Pac giúp đở thêm tí xíu. Thank !!!!

Theo kinh nghiệm cá nhân, mình thấy bạn chỉ nên cài 1-6-11-15 thôi (theo danh sách trên của bạn).

V42 sao lâu thế bác chủ nhỉ, để em còn test chứ? bản sau bác chủ để về ICON trong suốt cũ đi bác, cái Icon Iphone này nhìn cũng lạ nhưng nhìn rối lắm bác ah, không đẹp cho lắm?

jaso

Member
Bác Ân ơi V42 Bác sửa lỗi office không vuốt được nha Bác.Đa tạ Bác nhiều lắm.

sbc

Bác Ân ơi V42 Bác sửa lỗi office không vuốt được nha Bác.Đa tạ Bác nhiều lắm.

Đúng rồi chỉ vì cái đọc văn bản không vuốt được mà mình lại quay sang rom khác . mong bác hoàn thiện luôn phần này nữa Thanks

khoaito

Các bác cho hỏi hiện em đang dùng bản V37, mỗi lần soft reset thì bị lỗi lauching sense, phải HR lại máy thì mới chạy bình thường. có cách nào khắc phuc?

ancola66

Super V.I.P
Hic sao em cài Rom v41 mà cái opera browser ko zoom dc vậy . Các bác chỉ em với ~X(
*Mặc đinh Opera của bản Rom này là đặt ở chế độ Mobile View >>> Không Zoom được.
*Muốn Zoom được bạn vào Opera/Menu/Settings/Display và bỏ dấu tích ở ô Mobile View đi là OK

benhtamthan

Sao Pác không dùng bản mới 41 (hoặc chí ít là 38) thì lỗi này không có nữa Pác ah...

Nếu vẫn cứ thích 37, thì thử up lại và nhớ task29 trước khi up nha.

Chúc thành công.

Các bác cho hỏi hiện em đang dùng bản V37, mỗi lần soft reset thì bị lỗi lauching sense, phải HR lại máy thì mới chạy bình thường. có cách nào khắc phuc?

jaso

Member
hôm nay thứ 5 có nghĩa là ngày mai thứ 6,ngày mốt thứ 7 là cuối tuần...đợi tiếp.he he

meou19862006

Rất cám ơn những giúp đở của các Pác, máy em h đã chạy êm ru bà rù luôn, hehe....

Em cũng xin lỗi về vấn đề "thank" ở góc trái. Sẻ rút kinh nghiệm cho những lần sau, vi cứ nghĩ là cám ơn qua bài trả lời là hay hơn!!!

Rất cám ơn mọi người!!!!!!!