• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

jaso

Member
ok.cảm ơn Bác nhiều nhé.nhưng mình click vào nhưng báo lỗi, hay do mạng nhà mình nhỉ?để mình thử lại xem, bạn để ý giúp mình nhé.mình vừa vào nhưng k được.bạn xem lại giúp.

Mình down về cho bạn rồi đây.chúc vui.

jaso

Member
mình cảm ơn jaso nhiều. bạn nhiệt tình với mình quá.cảm ơn bạn nhiều.
Mà bạn cho mình hỏi bạn dùng rom nào vậy?

Mình đang sử dụng v41 của Bác Ân đó bạn.Đang đợi v42.he he

thanhtbv

Mình đang sử dụng v41 của Bác Ân đó bạn.Đang đợi v42.he he

vậy à?máy bạn chạy ổn định không?mình mới sd WM nên chưa biết nhiều lắm, hôm vừa rồi gọi điện cho Bác An, Bác hướng dẫn tận nơi, không có anh ấy chắc máy mình tèo mất, cảm ơn bạn nhiều nhé. Bạn cho mình số dt đc k? có gì thắc mắc mình hỏi với.

jaso

Member
Bác Ân ơi nếu được thì V42 Bác remove mấy cái ring mặc định của máy với mấy cái animated wallpaper trong window được không Bác(mấy cái này chẳng bao giờ đụng tới)?nghe mấy cái chuông đó dở quá mà chỉ có thể xóa trong folder rings với folder animates wallpaper thôi chứ trong window thì vẫn còn.

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

Đã có Co0kie's Home Tab v2.0.0 Final và CHTEditor v2.0 Final ngày 12.11.2010 Bác Ân nhớ cập nhật vào bản rom mới nhé
Anh em sang topic CHT, mod Anh Phê đã đính kèm rồi đó, down về chơi vào rom đang sử dụng nào.
Mình cài bản 2.0 final hình như nó không có các icon báo % pin, nhiệt độ pin, ram free.... không lẽ thằng này quay về như bản 1.85 ?
Nếu vậy đề nghị bác ÂN làm bản v42 đừng tích hợp CHT để mọi người có thể lựa chọn bản CHT để tự cài. Như bản thân em thích bản 2.0 beta vì có các icon báo pin, nhiệt độ, ram ...

đã tìm thấy, anh em ai cài CHT 2.0final mà thiếu thì down về cài thêm nhé

Chỉnh sửa cuối:

benhtamthan

không phải là thiếu mới cài mà phải cài đó Pác lungtung để phù hợp với các cài đặt của bản beta và cho cài mới.
bản này hết bị sượng và thêm vài chức năng mới đó.

Bon week-end!

Đã có Co0kie's Home Tab v2.0.0 Final và CHTEditor v2.0 Final ngày 12.11.2010 Bác Ân nhớ cập nhật vào bản rom mới nhé
Anh em sang topic CHT, mod Anh Phê đã đính kèm rồi đó, down về chơi vào rom đang sử dụng nào.
Mình cài bản 2.0 final hình như nó không có các icon báo % pin, nhiệt độ pin, ram free.... không lẽ thằng này quay về như bản 1.85 ?
Nếu vậy đề nghị bác ÂN làm bản v42 đừng tích hợp CHT để mọi người có thể lựa chọn bản CHT để tự cài. Như bản thân em thích bản 2.0 beta vì có các icon báo pin, nhiệt độ, ram ...

đã tìm thấy, anh em ai cài CHT 2.0final mà thiếu thì down về cài thêm nhé

lungtung

không phải là thiếu mới cài mà phải cài đó Pác lungtung để phù hợp với các cài đặt của bản beta và cho cài mới.
bản này hết bị sượng và thêm vài chức năng mới đó.
Bon week-end!
cài ban đầu nó thiếu mà :))
thêm chức năng mới gì nhỉ?

benhtamthan

Hics, nếu mà thiếu thì màn hình home lun có 1 bóng vuông mờ và vào menu chữ chạy lung tung (hiện tượng này chắc do cài đè lên bản beta đó), và Pác nhớ cài lun CHTAddon_TabLinks_v1.0 đó.

Mới hả: như trong phần chtEditor có cả phần Bluetooth discovorable, don't link to widgets,... các phần nhỏ mà hay đó mà.

Mai Pác có đi mừng SN PDAVIET không? có thì vui nhỉ!

cài ban đầu nó thiếu mà :))
thêm chức năng mới gì nhỉ?

chinmuoichin

Tối thứ 7 rồi anh Ân ơi . Việt Nam sắp đá rồi, V42 khi nào có nhỉ . Xem Vn đá hay F5 để chờ ROM đây ?

stone0_0heart

Tối thứ 7 rồi anh Ân ơi . Việt Nam sắp đá rồi, V42 khi nào có nhỉ . Xem Vn đá hay F5 để chờ ROM đây ?

Đã mất công cook thì phải cook trên build mới! chờ được 1 tuần rùi không lẽ không chờ được 2-3 ngày nữa!!! Cook xong còn phải test! Muốc không phải chờ cách tốt nhất là bác tự cook Rm thôi!

thanhtbv

Bác nào có và lịch vạn liên share cho anh em xin cái.Cảm ơn trước nhé.

Chỉnh sửa cuối:

senshin

tối thứ 7 rồi mà chưa thấy bóng dáng V42 nhỉ?Bản này Bác Ân quảng cáo chụp hình đẹp lắm ko Trước jiờ chụp hình toàn dùng n82 vì HD2 chụp hơi tệ.Mong đợi quá V42 ơi!

jaso

Member
Bác Ân ơi V42 Bác chỉnh start menu 4,5 cột nhìn cho nó hoành tráng nha Bác.;;)

binhmogas

:-?:-?:-?:-?:-? có lẽ bản 42 này "dữ" lắm à nha. mong sao tốt để sài được vài tháng.\-/\-/\-/\-/\-/\-/

fogprince

cảm ơn bản ROM chạy rất ổn định và đẹp. Tuy nhiên bản có cht 2.0 mình cài HTC reader tab nhưng không hiện được trên manila mặc dù trong personal tab vẫn thấy check nhưng ra ngoài không thấy đâu, bác ancola66 có thể chỉ mình cách cho nó hiện ra trên manila tab được ko? Thanks