• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AccuWeather Widget v1.1.608 - PM hiển thì thời tiết ngoài HS [02/01/11]

kienvp

AccuWeather Widget v1.1.608 S60v5/S^3

AccuWeather Widget là ứng dụng dự báo thời tiết mạnh mẽ. Nó kết hợp các dự báo chi tiết hàng ngày cho nhiều thành phố trên toàn thế giới từ các nguồn thời tiết với nhiều vẻ đẹp và sự thân thiện của hình ảnh

Chi tiết dự báo thời tiết từ các nguồn đáng tin cậy

* Dự báo thời tiết trước 5 ngày
* Dự báo chi tiết buổi sáng / ngày / buổi tối / ban đêm...vv
* Phần mềm hiển thị widget thời tiết ngoài màn hình chủ .
* Áp suất, độ ẩm và dự báo gió.

Chỉnh sửa cuối:

a2king

ủa??? cái này là phần mềm cài thêm váo à???sao máy mình lúc mua là có sẵn rùi mà, *#7370# hay Up firmware đều có lun...

anhtang

Hình như là giả lập thôi.chỉ xem chơi tý.xong lại fải exit,không hiển thị ở màn hình hs được.tes trên N97mini.

zdo2knight

Hình như là giả lập thôi.chỉ xem chơi tý.xong lại fải exit,không hiển thị ở màn hình hs được.tes trên N97mini.

cái này hiển thị ngoài hs đc mà. như widget thế. mình cũng dùng rùi:D

ghost85

Mình cài cái này rồi, 5530 photon không ra HS được, đang dùng bản 1.0.200990519, không biết v mới thế nào, spb thì ra được.
Test rồi không được, có ai dùng 550 cho ra HS được không vậy?

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

Mình cài cái này rồi, 5530 không ra HS được, đang dùng bản 1.0.200990519, không biết v mới thế nào, spb thì ra được

cái này dùng cho N97,c6 hay các cook fw lấy từ 2 nguồn fw trên. Chỉ hiển thị hs với các dòng fw trên mà thui...

ghost85

Vậy là lại flash lại bản CFW C6 a, mình rất thích cái này

ghost85

Ảnh chụp trên 5230 sử dụng FW C6 ( widget thứ 2 dưới đồng hồ )

Thank bác nhé. Flash Flash Flash
Ặc, xem lại Photon cũng C6 đấy chứ, lên V32 rồi làm sao quay về V30 hay 31 được

Chỉnh sửa cuối:

anhtang

mình thử rùi có được đâu.nếu bác đã làm đc rồi cho xin 5trăm đồng hình minh họa để a e xem tý đi.

hantinhtu_baby

Uh!của mình test trên 5800 củng hiển thị ngoài homescreen oke.Chắc máy bạn ý hàng dởm :))
mình thử rùi có được đâu.nếu bác đã làm đc rồi cho xin 5trăm đồng hình minh họa để a e xem tý đi.

Của bạn đây,cho hẳn 1ngàn luôn:
Bên ni lạnh lắm anhtang ơi!

Chỉnh sửa cuối:

nh0x_pda

5230 chưa flash fw c0' đưa ra ng0ài hs được h0ng bác kienvp mà làm sau đễ đưa ra ng0ài hs em thèm cái nềy lâu lắm g0'y mà làm h0ng được 5230 kùi wá :-?

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

5230 chưa flash fw c0' đưa ra ng0ài hs được h0ng bác kienvp mà làm sau đễ đưa ra ng0ài hs em thèm cái nềy lâu lắm g0'y mà làm h0ng được 5230 kùi wá :-?

Chắc chắn là ko đưa ra ngoài HS đc trừ khi bạn làm mới fw,bằng 1cfw C6 cho máy bạn!

soc0la

ngoài lề 1 chút! Bác Kiên cho e xin cái hs nhắc nhở sự kiện ( báo cuộc gọi nhỡ, tin nhắn) hay các hs hay hay cho e với? thanks bác nhiều

kutamitsu

Nhìn là biết nó chỉ tích hợp trên HS C6 mà thôi, HS khác làm gì có chỗ mà chèn :))