• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AccuWeather Widget v1.1.608 - PM hiển thì thời tiết ngoài HS [02/01/11]

iconh2

AccuWeather Widget v1.1.608 S60v5/S^3

AccuWeather Widget là ứng dụng dự báo thời tiết mạnh mẽ. Nó kết hợp các dự báo chi tiết hàng ngày cho nhiều thành phố trên toàn thế giới từ các nguồn thời tiết với nhiều vẻ đẹp và sự thân thiện của hình ảnh

Chi tiết dự báo thời tiết từ các nguồn đáng tin cậy

* Dự báo thời tiết trước 5 ngày
* Dự báo chi tiết buổi sáng / ngày / buổi tối / ban đêm...vv
* Phần mềm hiển thị widget thời tiết ngoài màn hình chủ .
* Áp suất, độ ẩm và dự báo gió.

hay đấy.mình rất thích.bạn cố phát huy nhé

Phoenix

Nếu để widget ngoài HS thì tốn 3G lắm, lúc nào nó cũng kết nối. Mà widget xấu hơn SPB (nhưng SPB tốn Ram kinh khủng, nặng máy). Thôi để lúc nào cần xem thì mở ra thôi.

tuan291188

bác vào mục tùy chọn---->M.Hình chính offline là okie.Khi nào muốn cập nhật lại thì online

nguyennhathuy89

bậy nào..hỗ trợ tốt cho các thành phố chính
ngay như em ở Vinh city còn hỗ trợ nữa là Sài Gòn!

ghost85

Ai có hình PM này hỗ trợ tp HCM chì chụp cho mình xem với ^^

Sao lại không hỗ trợ nhỉ, không có sẵn danh sách trong PM để bạn chọn đâu phải vào Tùy chọn > Add New Location rồi type vào ô search Ho Chi Minh City> Search là có mà. Đây sờ thử coi:
Giao diện chương trình

HS

boy_online01

Trời từ màn hình chính nhấn tùy chọn

Miền núi như tôi còn hỗ trợ nữa là TP.HCM

Bạn dùng máy gì mà nó có màn hình offline ở hs vậy? Mình dùng Fw C6 trên X6 chỉ thấy Edit\Hide Content và Help thôi.

ghost85

Mình dùng C6 trên 5530, thử bản cook khác xem bạn, mình cũng dùng nhiều bản nhưng không thể đưa được AccuWeather lên HS, dùng đến bản này mới được. Mà dòng màn hình offline chỉ có khi có widget trên HS kết nối mạng thôi (như mail, rss, accuweather,...)

vandoanqc

Không xuất đựoc ra hs, trong muc tùy chọn add widget khong có các mục như widget email, trình phát nhạc, bộ phát FM, chia sẻ trực tuyến chứ không có mục accuweather. Mình dùng N97, ai giúp mình với.