• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AccuWeather Widget v1.1.608 - PM hiển thì thời tiết ngoài HS [02/01/11]

levanson_86

Ảnh chụp trên 5230 sử dụng FW C6 ( widget thứ 2 dưới đồng hồ )
cho mình hỏi widget thứ 3 dùng phần mềm dự báo thời tiết nào vậy? Chỉ giúp mình đc ko?

TY_muonnam

File đính kèm bị hỏng rồi còn đâu. Ai có bản việt hóa cho mình xin với

subasa1403

File đính kèm bị hỏng.
mấy hum nay forum sao thế nhỉ, ai cứ đính kèm là down ra toàn attackmentn ji đó, bực cả mình, ko test được cái pm này, anh kiên cho tụi em cái link mf down = đt cho dễ em thấy mấy host khác khó down quá.

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
File đính kèm bị hỏng.
mấy hum nay forum sao thế nhỉ, ai cứ đính kèm là down ra toàn attackmentn ji đó, bực cả mình, ko test được cái pm này, anh kiên cho tụi em cái link mf down = đt cho dễ em thấy mấy host khác khó down quá.
ọc ọc.file đính kèm đã k hoạt động được trên dưới 2 tháng nay rồi,chứ gì đâu mà mấy bữa nay.:))

thai1993hy

huhu mấy a cho e xin cái link hương dẫn cài đăt cfw c6 đê chạy ứng dụng này vs. Em thích lắm nhưng tìm mãi k đc huhu. Giup e đi mấy a.