• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Flash Lite v.4.01

mathanh

không biết mình đưa ngôn ngữ tiếng việt vô 50.2.005 được kô ta

tối nay về làm ai tình nguyện đem máy wa thử nghiệm đi, chắc chắn vẩn có 3G

huyen520

Tại sao cài vô máy nó báo Unable to install , Component is bult - in là gì vậy . :(

nam_tran2701

cái này ko cài củng như app vô fw cho 5530 nhé nó sẻ bị lổi

uh, mình cho vào FW và flash lại máy thì không thể cài đươc skyfire, còn nếu cài bằng file sis thì cũng bị báo lỗi ..1 lỗi chung " built-in"

nam_tran2701

vậy mình phải cài như thế nào hả bạn?

nói chung cái này chỉ fake, không cài được nếu bạn để chung và flash lại FW sẽ có lỗi khi cài skyfire, chờ nó ra bản chính thức rồi cập nhật sau vậy

Kenji1992

nói chung cái này chỉ fake, không cài được nếu bạn để chung và flash lại FW sẽ có lỗi khi cài skyfire, chờ nó ra bản chính thức rồi cập nhật sau vậy

mình đã add vào rom và cài skyfire bình thường bạn àh , hok bị lỗi gì cả

sieutocdo1994

mình thấy tốt nhất nên chờ bản chính thức rùi đưa vao rom lun. h đưa vào mai mốt cũng phải flash lại

duylong187

Adobe Flash Lite v.4.01

đây là bản cập nhật

tính năng

* Hỗ trợ các chuẩn video H.264
* Cải thiện trình duyệt web
* Hỗ trợ Flash 9
* Hỗ trợ cho tăng tốc phần cứng
* Hỗ trợ cho OpenVG 1,1
* Khắc phục hiển thị hình ảnh
* Hỗ trợ cho nghe mp3

ở đây này

nếu không cài được tải file này về giải nén chép vào ổ C đt phải hack phone nha

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tvmttknyhzb[/DOWNLOAD]

Bạn cho mình hỏi phải chăng phần mềm này chính là ActiveX chạy trong trình IE của Windows phải không?

ShenTran

Em đang dùng con 5530 ,PM này em cài hoài mà ko dc , các pac giup em với ! thanks

hackerKD

Với máy khác thì không bít, với N97 thì sau khi chép mấy cái file đó vô đúng địa chỉ rồi nhưng vào about của Flash vẫn là Flash 3 thôi nhé ^^~
Cái này lâu rùi mà...

hackerKD

Mình cũng dùng 5530 thử test cái xem thực hư thế nào đã

Cài vô rồi mở 1 cái flash nào đó, lúc nó load nhanh tay nhấn options->about là bít ngay. Nhung mà với N97 mở flash ra rồi thì không bít tắt cách nào nữa

vnhuy09

em cai vao o c roi nhung khi len web xem phim no hien chu flash 9 ko xem dc lam sao gio may a:|