• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Flash Lite v.4.01

thechipmunks

cái này của bác mathanh kể cả các bạn có cài đc vào máy thì cũng chả xem đc video trực tiếp giống như skyfire đã từng hỗ trợ, nên nói chung ko có nhiều tác dụng mấy

th8284

Dùng Skyfire vẫn là đỉnh nhất, nhưng giờ không được nữa rồi, hic..hic...

huaminhquan

skyfire sẽ mở lại cho symbian ngày 31-12-2010 :D

Thông tin này theo kiểm tra là chính xác rùi đó ! Bên Skyfire đã nói là Skyfire sẽ trở lại với Sym và WM vào 31-12-2010.Các bạn cứ chờ xem thế nào nhe ! Đó cũg là 1 thông tin zui đó !

thainguu

Thông tin này theo kiểm tra là chính xác rùi đó ! Bên Skyfire đã nói là Skyfire sẽ trở lại với Sym và WM vào 31-12-2010.Các bạn cứ chờ xem thế nào nhe ! Đó cũg là 1 thông tin zui đó !

vui thật nhưng có hỗ trợ IP VIệt Nam ko?????

P/S: Rốt cuộc flashlite 4 đã có chính thức cho SYmbian^1 hay đây chỉ là bản mod hoặc fake của một cá nhân??

movado_38

Kai nay đau ho tro flash 9.kaj vào bj lôj đứng hjnh khj dùng web xem utube
load các trang web lớn sẽ bj out.nên dữ nguyên 3.0

bigboo

cái này mình copy đúng là đọc đc nhiều file hơn nhưng ko xem đc hình nữa

bibiculi

hix minh lam theo huong dan cuoi cung minh bi loi flash bay jo vao youtube xem dc vaj giay la dung hinh hoac bao loi flash co cach nao khac phuc dc ko cac ban
minh dang ol bang dt ko bo dau dc thong cam nhe

n014latoi

Các Bạn cài làm J cho mất công, nhiều bạn cứ nhầm tưởng fl lite 4 giống như Sym3 nhưng thực sự ko phải đâu, fl lite 4 gần giống vs fl10 xem đc film online, nghe dc nhạc mp3zing nhưng vẫn ko chơi dc game nông trại. cái bản này theo cá nhân mình nghĩ thực chất chỉ là fl lite3 nhưng ai đó cứ đổi tên thành 4 nghe cho nó hoành tráng>>>>>>>>>>>>*^*<<<<<<<<<<<<<<<

missthuha

sao miss cài fl3.01 mà hem nghe đc nhak trên zing nhỉ? Còn fl4.01này pro nào cho miss file.sis đi bỏ vô từng thư mụk đôj lúk mún gỡ đúng pótay!! :(
Thanks trướk

0908727527

sao miss cài fl3.01 mà hem nghe đc nhak trên zing nhỉ? Còn fl4.01này pro nào cho miss file.sis đi bỏ vô từng thư mụk đôj lúk mún gỡ đúng pótay!! :(
Thanks trướk

trên V5 3,17 là cao nhất rồi. Còn cao hơn là hàng Fake đó nên đừng thử :D

viettin76

Member
hix minh lam theo huong dan cuoi cung minh bi loi flash bay jo vao youtube xem dc vaj giay la dung hinh hoac bao loi flash co cach nao khac phuc dc ko cac ban
minh dang ol bang dt ko bo dau dc thong cam nhe

muốn xem phim youtube online thỉ bạn opera mobile v10.10 ma xem nhé or youtube v2.4.4 trên diễn đàn đã có rồi, 2 cái đó xem không có bị giật đâu

nhoxjnhzai

Thanks trướk
zingmp3 đến n8,n900 còn bó tay(k tính soft) nữa là!còn bản này lâu rồi và các cụ đào mộ ghê wá!tốt nhất cái này nên dùng trong cfw ,mà hình như bây h nhaccuatui cũng lên flash10 rồi nên nghe nhạc online bằng default browser coi như ...:(

nham92

ko biet cai j thi im di nhé, nokia n8 vào zingmp3 là chuyện bình thường. ko dùng nokia n8 thì ừng có phát ngôn linh tinh hé

police_cat_vn

Mình muốn xem phiên bản flash trên 5800 thì xem ở đâu ấy nhẩy? V52 của 5800 có update flash mới nhất chưa các bạn?