• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI SẼ TRỞ THÀNH V.I.P MEM TRONG CUỘC THI BÌNH CHỌN DHV-QTV THÂN THIỆN

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Cuộc thi
BÌNH CHỌN ĐHV VS QTV THÂN THIỆN NHẤT PV NĂM 2009 vẫn đang diễn ra. =D>

Và bạn có muốn mình sẽ trở thành
V.I.P MEM trong năm 2010 ?
Bạn đã sẵn sàng để có những trải nghiệm mới khi được gia nhập nhóm
V.I.P MEM của PDAVIET?
Bạn là một ĐHV và đang thắc mắc không biết phần quà của mình là gì ? :D
Hãy tham gia ngay
BÌNH CHỌN ĐHV VS QTV THÂN THIỆN NHẤT PV NĂM 2009 để có thể được Set V.I.P cho nick bạn muốn !

Phần quà quá hấp dẫn & không thể bỏ qua ! Nhanh tay lên nào b-)

Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp, và xin chúc mừng những bạn sẽ được set
V.I.P trong cuộc thi này !

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Nếu trường hợp mà mình đc xét lên VIP thì chắc mình sẽ mất ngủ đến 1 tuần luôn rồi đây!Và việc đầu tiên mình muốn làm khi đc lên VIP là sẽ đóng góp ngay vào Quỹ Diễn đàn 1 xuất!Hi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vậy nếu mình đoán trúng thì mình được phép nhường chức VIP cho một người bạn khác à?:-?

Vietvnn

Super V.I.P
Posted via Mobile Device Nếu trường hợp mà mình đc xét lên VIP thì chắc mình sẽ mất ngủ đến 1 tuần luôn rồi đây!Và việc đầu tiên mình muốn làm khi đc lên VIP là sẽ đóng góp ngay vào Quỹ Diễn đàn 1 xuất!Hi.

Có quy định về việc đóng góp để được lên SVip luôn chứ không phải chỉ lên Vip đâu Hùng ơi.

Kojiro

Super V.I.P
Mấy anh xanh anh đỏ cứ quần chủ đề này làm anh em thành viên mệt mỏi quá
Anh em thoải mái đi à, ai còn post bài ko đúng nội dung cho xuống mem hết nha DL >:)

DreamLand

Mấy anh xanh anh đỏ cứ quần chủ đề này làm anh em thành viên mệt mỏi quá
Anh em thoải mái đi à, ai còn post bài ko đúng nội dung cho xuống mem hết nha DL >:)

Hạ xuống mem ai post bài trong này luôn nha anh :D >:)
@ Set VIP và dành quyền chỉ định set VIP cho ai có câu trả lời chính xác nhất !
Sẽ phải cân nhắc cẩn thận !

Đừng bỏ lỡ cơ hội Set V.I.P ngàn năm có 001 này ! :)

TruongHan

Super V.I.P
Nếu ai dự đoán đúng thì Đại Gia truonghan sẽ "thưởng nóng" thêm 2.000$ PDV gọi là khích lệ tinh thần =))=))=))

Kojiro

Super V.I.P
Dự đoán của KJR nè: đó là mem cleonardo2 =D>. Dành chức VIP để dành khi bị hạ chức SM>:)

Nếu ai dự đoán đúng thì Đại Gia truonghan sẽ "thưởng nóng" thêm 2.000$ PDV gọi là khích lệ tinh thần =))=))=))

Đại gia gì mà cho keo kiệt quá, có 2000 mà la um sùm quá :))

DreamLand

Dự đoán của KJR nè: đó là mem cleonardo2 =D>. Dành chức VIP để dành khi bị hạ chức SM>:)

Đại gia gì mà cho keo kiệt quá, có 2000 mà la um sùm quá :))

Em tưởng ủng hộ 2000 VND chứ :)
Đúng là Đại Gia KiBo =))

canhsathinhsu

1. ĐHV thân thiện: T.Mod DreamLand
2. QTV thân thiện: SM tinh_la_gi
3. 789 người có cùng dự đoán giống mình
4. Hy vọng được sét VIP đợt này!:)

JongZiZi

Được set VIP thì có phải bắt đi rửa ko vậy ta.
Chẳng lẽ lên VIP.. rồi thôi. Khà khà. >:)

saodoingoi142

Moderator
Mình mong thời gian trôi đi mau để ngày Công bố giải đến!hic ;;) Nếu thực sự mình trúng giải thì nhất định mình sẽ viết bài cảm ơn Diễn đàn và ra ngay Ngân hàng Ngoại thương chuyển khoản ngay lập tức 1 suất Số tiền Ủng hộ vào Quỹ Diễn đàn mình!!!hiii ;);;) "Mau mau thời gian ơi...!!!"

XuanTruong

Super V.I.P
Mình mong thời gian trôi đi mau để ngày Công bố giải đến!hic ;;) Nếu thực sự mình trúng giải thì nhất định mình sẽ viết bài cảm ơn Diễn đàn và ra ngay Ngân hàng Ngoại thương chuyển khoản ngay lập tức 1 suất Số tiền Ủng hộ vào Quỹ Diễn đàn mình!!!hiii ;);;) "Mau mau thời gian ơi...!!!"

Chuyển khoản trước có khi còn nhanh hơn cuộc thi!=))

Status
Không mở trả lời sau này.