• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI SẼ TRỞ THÀNH V.I.P MEM TRONG CUỘC THI BÌNH CHỌN DHV-QTV THÂN THIỆN

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Mình tệ thật vào Diễn đàn lâu rồi mà Quỹ DĐ chưa đóng Ủng hộ lần nào! :p Thôi vài ngày nữa nhận lương mình sẽ ủng hộ DĐ sau ha....!!! ;);;)

Em cũng chưa ủng hộ được lần nào nè anh, nhưng trong tương lai thì sẽ nhất định có :D.
PS : Qua tháng 1 ai bình chọn DHV là anh MinhThang là chắc chắn sai, vì anh ấy là SM, một QTV :p

AndyCuong

Supper Moderators
Em cũng chưa ủng hộ được lần nào nè anh, nhưng trong tương lai thì sẽ nhất định có :D.
PS : Qua tháng 1 ai bình chọn DHV là anh MinhThang là chắc chắn sai, vì anh ấy là SM, một QTV :p

biết mình chưa ủng hộ nữa hả? không ủng hộ sẽ bị ban nick đó. lý do là TMod PV :)):)):))

saodoingoi142

Moderator

Chúc mừng bạn chuẩn bị lên VIP!:D

Cảm ơn mọi người đã gợi ý,quan tâm,động viên mình!mình đã quyết định rồi vài tới sau khi nhận đc lương từ Công ty mình sẽ chuyển tiền ngay vào Quỹ PV!!! hic :p;);;)

PS:Uh!!!Có lẽ phải xem lại cách bình chọn thôi!!!hic ;;);):O

Status
Không mở trả lời sau này.