• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI SẼ TRỞ THÀNH V.I.P MEM TRONG CUỘC THI BÌNH CHỌN DHV-QTV THÂN THIỆN

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Chuyển khoản trước có khi còn nhanh hơn cuộc thi!=))

Hình như anh ấy chưa hiểu điều khoản này đấy anh :D

Cứ phải đợi Set VIP mới ủng hộ Quĩ, mà không biết ủng hộ Quĩ sẽ được set VIP, tìm hiểu kỹ có khi còn là SUPER VIP nữa ấy chứ :))

XuanTruong

Super V.I.P
Hình như anh ấy chưa hiểu điều khoản này đấy anh :D

Cứ phải đợi Set VIP mới ủng hộ Quĩ, mà không biết ủng hộ Quĩ sẽ được set VIP, tìm hiểu kỹ có khi còn là SUPER VIP nữa ấy chứ :))

Chú mày chỉ được cái nói ĐÚNG!=))​

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Dĩ nhiên Ủng hộ Quỹ là điều nên làm!Song mình thấy để khi nào đc lên cấp thì làm 1lần cho hoành tráng luôn ấy mà!

DreamLand

Bình chọn ít thế chài 8-|
Trong tất cả , phần quà lần này hấp dẫn quá, không cần vất vả, chỉ cần chút may mắn. :D

JongZiZi

Làm sao mà chọn đc. Mấy ảnh bình thường xinh tươi lắm.
Mà đụng chuyện cũng hổ báo ghê.
Thôi, ko dám chọn ai cả. Chọn anh này bỏ anh kia. Bị xử đẹp sao. :))

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Có gì đâu mà rụt rè chứ?Nếu là tâm huyết, mà là hoạt động giao lưu với diễn đàn thì "Có sao nói vậy người ơi!".Hic!

thanhtungsx

Dự đoán để được set V.I.P ?!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Còn mình thì đang bóc lịch từng ngày để biết Kết quả và cùng Rửa ráy với anh em

THCN

Well-Known Member
V.I.P V.I.P V.I.P
KHÔNG BIẾT CÓ MÌNH KHÔNG NỮA​

Mình chưa là V.I.P V.I.P V.I.P nhưng nếu mình đoán đúng mình xin nhường cho kitmit V.I.P V.I.P V.I.P của mình! :))

THCN

Well-Known Member
Mới được set V.I.P hôm nay, nếu mình thắng cuộc trong trò chơi dự đoán này mình chắc chắn sẽ đề nghị V.I.P cho kitmit!

Nguyen_Minh

Mới được set V.I.P hôm nay, nếu mình thắng cuộc trong trò chơi dự đoán này mình chắc chắn sẽ đề nghị V.I.P cho kitmit!

Sao ko thấy tên bác TCHN trong cái chỗ công nhận các VIP nhỉ :-?

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Chao ôi!Xin chúc mừng đồng chí THCN đã trở thành VIP!Ko biết đến bao giờ mình đc lên VIP đây?Chờ đợi và cố gắng hơn nữa thôi!

DreamLand

Posted via Mobile Device Chao ôi!Xin chúc mừng đồng chí THCN đã trở thành VIP!Ko biết đến bao giờ mình đc lên VIP đây?Chờ đợi và cố gắng hơn nữa thôi!

Đồng chí ấy Donate cho quỹ của PV nên đã được set VIP, anh cũng có thể đó :D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Vậy hả DL!Cảm ơn DL đã gợi ý!Nếu đc DL có thể cho biết rõ hơn đóng góp quỹ là bao nhiêu ko để đc lên V?

saodoingoi142

Moderator
Mình tệ thật vào Diễn đàn lâu rồi mà Quỹ DĐ chưa đóng Ủng hộ lần nào! :p Thôi vài ngày nữa nhận lương mình sẽ ủng hộ DĐ sau ha....!!! ;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.