• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

binhseu

Vừa lấy cái 6120c đã hack phone và cài ngage 2.0, chơi ngon đem so sánh chất lượng hình ảnh với cái n81 sao thấy hình nó nét và mịn thế nhỉ ? Ko biết do làm sao nữa ?

Kojiro

Super V.I.P
Mình download từ các link trên thôi. MÌnh xài N78.

Theo mình biết N78 hack được, hack được thì cài được, chơi được thì chắc là được hỗ trợ. Không biết nói sao với trường hợp của bạn đây.

tsthanhhai

Theo mình biết N78 hack được, hack được thì cài được, chơi được thì chắc là được hỗ trợ. Không biết nói sao với trường hợp của bạn đây.

N78 Hack OK. Tested by me. Games N-gage thì mình chỉ cài 4 trò đều OK (vì chỉ thích 4 trò :p)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

vậy game nào thì có thể dùng như bạn nói ? mình thích N81 lắm

Mình chỉ mới chơi 3 trò này:

Block.Breaker.Deluxe: dùng phím stop=A để bắn bi & dùng các chức năng của vũ khí trang bị
Brothers_in_arms
: Phím stop=A để bắn, phím play=B để đổi súng
Gameloft.Asphalt
: Phím stop=A để sử dụng Nitro boost tăng tốc

Các games khác mình ko thích lắm nên chưa chơi thử

binhseu

N78 Hack OK. Tested by me. Games N-gage thì mình chỉ cài 4 trò đều OK (vì chỉ thích 4 trò :p)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

Block.Breaker.Deluxe: dùng phím stop=A để bắn bi & dùng các chức năng của vũ khí trang bị
Brothers_in_arms
Gameloft.Asphalt

GAme Asphalt gán cho nút B làm driff, như thế chơi sẽ hay hơn rất nhiều, khi cần chỉ cần giữ chặt B + left (right) là ổn.

Còn nhiều gmae khủng nữa mà chưa chơi qua à ?

tienlp

Brothers_in_arms
Gameloft.Asphalt

còn cái One nữa bác ạh ... A là đấm, B là đá ... cái đó mà xoay đứng màn hình thì mất vui :p

tsthanhhai

GAme Asphalt gán cho nút B làm driff, như thế chơi sẽ hay hơn rất nhiều, khi cần chỉ cần giữ chặt B + left (right) là ổn.

Còn nhiều gmae khủng nữa mà chưa chơi qua à ?

còn cái One nữa bác ạh ... A là đấm, B là đá ... cái đó mà xoay đứng màn hình thì mất vui :p

Mấy games khác mình ko thích lắm & cũng ko có nhiều time để chơi, lâu lâu mở games bấm bậy bạ thui >:)

duyluandethuong

Mình đã hack rồi. CHơi luôn mấy game Asphatl, Kabba Base, Creature of the deep,... CHỉ còn Star War với ONe là không chơi được. Ngoài ra thì Game thám tử tên gì quên rồi với DOGZ cũng chơi không được. Chắc không tương thích hay sao đó.

tienlp

Mình đã hack rồi. CHơi luôn mấy game Asphatl, Kabba Base, Creature of the deep,... CHỉ còn Star War với ONe là không chơi được. Ngoài ra thì Game thám tử tên gì quên rồi với DOGZ cũng chơi không được. Chắc không tương thích hay sao đó.

bác đang xài máy j thế àh ? :-/

protalet

giống mình rồi, 5320 đây, buồn wa', toàn game đỉnh mà ko chơi đc, co ai pro giúp chúng mình với

binhseu

Khà khà, 5320 mang cái danh hỗ trợ chơi game ngage cực đỉnh mà cuối cùng ko = mấy cái model như 6120c, 5700.... =))

cuongbep

Có anh em nào còn trò Asphalt 3 nữa ko? Cho mình cái link down với. Mình tìm mãi mà link nào cũng die hết rồi. Thank a e nhiều!!!

binhseu

Hình như có page toàn link mediafire, down dễ lắm ! Mỗi tội quên mất nó nằm đâu rồi :|

hoang6300

giống mình rồi, 5320 đây, buồn wa', toàn game đỉnh mà ko chơi đc, co ai pro giúp chúng mình với

đưa nik và số đt đây...
18h30 Chủ nhật hàng tuần mình sẽ giúp nhiệt tình cho.
:D
điều kiện:
=> máy phải sạch
k cài pm ngage :D

Có anh em nào còn trò Asphalt 3 nữa ko? Cho mình cái link down với. Mình tìm mãi mà link nào cũng die hết rồi. Thank a e nhiều!!!

mình có tất cả game ngage.
Nhưng k xài pm ngage trên này.
K biết có tương thích k nữa.
Vì nó đã full.

protalet

đưa nik và số đt đây...
18h30 Chủ nhật hàng tuần mình sẽ giúp nhiệt tình cho.
:D
điều kiện:
=> máy phải sạch
k cài pm ngage :D

thật ko vậy bạn, mình ở Hà Nội
phone:01689441222
yh:je_mappelle_phuc@yahoo.com.vn

hoang6300

thật ko vậy bạn, mình ở Hà Nội
phone:01689441222
yh:je_mappelle_phuc@yahoo.com.vn

thật chứ sao k :D
nhưng phải chủ nhật nho!
Lúc đó mình mới ra net rồi gữi bộ cài và game cho bạn đc.
Giờ online bằng đt mà up hết mấy cái file cài thôi đã teo héo rồi chứ đừng nói tới mấy game full :D
gprs mà :((

tienlp

thật chứ sao k :D
nhưng phải chủ nhật nho!
Lúc đó mình mới ra net rồi gữi bộ cài và game cho bạn đc.
Giờ online bằng đt mà up hết mấy cái file cài thôi đã teo héo rồi chứ đừng nói tới mấy game full :D
gprs mà :((

kiếm cái nào có wifi mà xài đy bác ... Như N81 íh :-?