• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Qler2007

ko hiểu ý bạn nói j` cả, bạn chép cái file ngage đó vào thẻ rùi vào chương trình N-Gage để cài, mình xài N73 vẫn chơi được game đó thui...
@kojiro: cái N-Gage fixes mình cài đè lên bản N-Gage đang có trong máy mình được ko.......

kennycu

có ai cho em xin cách cài game N-gage (em xài N81)

Sao em làm như hướng dẫn thì buớc 1 em đã gặp vấn đề khi cài s60_3_1_app_trk_2_7.sisx. máy báo lổi "không thể cài đặt ung dụng, ung dụng này đã có sẳn" nhưng trên máy có thấy TRK nào đâu? vậy làm sao hack đc???? ai giúp em vơi cam ơn nhiều lắm.
:(( :(( :(( :((

Kojiro

Super V.I.P
...
@kojiro: cái N-Gage fixes mình cài đè lên bản N-Gage đang có trong máy mình được ko.......

Uhm! Phải gỡ ra cài vào bạn à. Nhớ sao lưu dữ liệu trước nha, không mất hết đó.

nhunguyen12

vậy cho hỏi chút, khi cài xong báo finish thì vào chỗ nào để mở game vậy, dzo6 thẻ nhớ, rồi vào thư mục Ngage hay sao ạ?n-gage app ở đâu vậy á?
đây nè, các bạn xem giúp với nha

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
vậy cho hỏi chút, khi cài xong báo finish thì vào chỗ nào để mở game vậy, dzo6 thẻ nhớ, rồi vào thư mục Ngage hay sao ạ?n-gage app ở đâu vậy á?

Cài bộ cài đặt xong thì máy bạn sẽ có 1 icon như là 1 Pm bạn cài vào, vào đó sẽ có tât cả các game ngage bạn đã cài vào, nó quản lý hết các game Ngage.

nhunguyen12

kojiro ơi, có thể hướng dẫn từ đầu được không down dze cáiFixed2_N-Gage.Fixes.v1.10.1345.S60v3.SymbianOS9.Unsigned.BiNPDA rồi, cài mà không biết cài sao cả, đưa vào rồi cũng pó tay thôi, chẳng có gì hết, pó tay rùi

nếu ai có thể giúp post đầy đủ cách cài từ đà6u đến đuôi không, topic này lung tung quá, cũng không hiểu cho lắm. mong sự giúp đỡ, hướng dẫn tận tình,cám ơn nhiều

Last edited by a moderator:

tsthanhhai

kojiro ơi, có thể hướng dẫn từ đầu được không down dze cái Fixed2_N-Gage.Fixes.v1.10.1345.S60v3.SymbianOS9.Unsigned.BiNPDA rồi, cài mà không biết cài sao cả, đưa vào rồi cũng pó tay thôi, chẳng có gì hết, pó tay rùi

nếu ai có thể giúp post đầy đủ cách cài từ đà6u đến đuôi không, topic này lung tung quá, cũng không hiểu cho lắm. mong sự giúp đỡ, hướng dẫn tận tình,cám ơn nhiều

Topic này sao lại lung tung nhỉ :-??:-??
Fixed2_N-Gage.Fixes.v1.10.1345 chỉ là cái main thôi. Cài xong phải chép game vào thư mục N-gage trên thẻ để install nữa. với điều kiện là phone đã dc h@ck

hoang6300

Làm ơn đk hay là cho tôi mượn 1acc đc k?

Làm k đc mới xin xỏ thế này...làm đc thì ngồi chờ đợ làm gì?
Posted via Mobile Device

DEVIL_BESIDE_YOU

Không hiễu sao trên N96 của mình mua không có icon n-gage,nhưng trong phần giãi trí thì có mục n-gage,nhấn vào đó thì nó bắt kết nối internet...chẵng hiễu gì hết,có bác nào bị như mình không nhĩ????

duykhanh87

kojiro ơi, có thể hướng dẫn từ đầu được không down dze cáiFixed2_N-Gage.Fixes.v1.10.1345.S60v3.SymbianOS9.Unsigned.BiNPDA rồi, cài mà không biết cài sao cả, đưa vào rồi cũng pó tay thôi, chẳng có gì hết, pó tay rùi

Đây là hướng dẫn cách cài các game n-gage từ đầu đến cuối , lúc cài thành công tôi có ghi lại để lần sau cài lại còn nhớ :D

Nếu thấy có ích thì thanks nhé

linkin4189

Bác Kojiro có thể giúp đệ được không ? trong các link down game One về máy này đều giải nén ra 1 file One nhưng k có đuôi gì cả. khi tớ down bản trial trên trang N gage thì cài đặt và chơi đc,tất nhiên là k fải bản Full. vậy nhờ anh Kojiro gửi bản One cho e tới mail nhé ; tranngochoang4189@gmail.com. cám ơn anh

Kojiro

Super V.I.P
Bác Kojiro có thể giúp đệ được không ? trong các link down game One về máy này đều giải nén ra 1 file One nhưng k có đuôi gì cả. khi tớ down bản trial trên trang N gage thì cài đặt và chơi đc,tất nhiên là k fải bản Full. vậy nhờ anh Kojiro gửi bản One cho e tới mail nhé ; tranngochoang4189@gmail.com. cám ơn anh

Có chứ sao không, chắc do bạn không thấy, nó là đuôi ngage, bạn chép file này vào E:\ngage trong thẻ rồi vào trình Ngage để cài đặt nhé!