• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Kojiro

Super V.I.P
Cài lần trước nó mất rồi h lại phải down lại à bác KJR? Mà bác giúp e vụ Star War đi ko cài được.Có 4 Bin giải nén cùng 1 lúc lỗi,Giải nén tưng bin cũng lỗi nốt là sao?

Thì nếu ko lưu trên PC thì phải down lại chứ sao :)

Còn giải nén thường thì ra 4 bin, giải nén 4 file 1 lần nữa nó mới ra file cuối lận. Tốt nhất là khi giải nén ra file nào thì tạo folder mới bỏ file vào đó bung ra.

Auto

Cài lần trước nó mất rồi h lại phải down lại à bác KJR? Mà bác giúp e vụ Star War đi ko cài được.Có 4 Bin giải nén cùng 1 lúc lỗi,Giải nén tưng bin cũng lỗi nốt là sao?
Nếu chưa giải đc thì pm yh e, e send nè ;)
Posted via Mobile Device

hoanghonbuon

hack phone là như thế nào ai làm ơn có thể chỉ giùm tôi cách cài ko tôi đang dùng n82 mà ko sao chơi được gage cài trong máy toàn chơi bản demo chán quá ai biết cách cài hay chơi chỉ giùm với cảm ơn nhiều

Auto

hack phone là như thế nào ai làm ơn có thể chỉ giùm tôi cách cài ko tôi đang dùng n82 mà ko sao chơi được gage cài trong máy toàn chơi bản demo chán quá ai biết cách cài hay chơi chỉ giùm với cảm ơn nhiều
Có wá chờy top hack rồi mà!
Máy pác ver mấy nè ;;)
Posted via Mobile Device

kennh0x

cho em hỏi làm sao để cài game ngage cho n95 8g và n85 vậy.máy em đã hack rồi.cho em xin file trk cho n95 8g với n85 nha mấy anh.sao cái n95 8g của em hack rồi mà sao mở phần game ngagge nó báo là lỗi hệ thống vậy.

Chỉnh sửa cuối:

liro

cho em hỏi làm sao để cài game ngage cho n95 8g và n85 vậy.máy em đã hack rồi.cho em xin file trk cho n95 8g với n85 nha mấy anh.sao cái n95 8g của em hack rồi mà sao mở phần game ngagge nó báo là lỗi hệ thống vậy.

bạn dỡ phần n-gage đã cài ra . tải phần mềm n-gage mới ở chuyên mục bên ngoài về cài lại . Tên nó là " cách cài game ngage mà không cần pc ". Cài xong tải game ngage về giải nén game ra . sẽ thấy có 1 file " tên game". exe. VD fifa 08.exe. Nhấp chuột vào nó cứ next tới chỗ có chữ extra to pc nhấn vào nó sẽ ra 1 file . n-gage, chép file này vào thẻ nhớ thư mục ngage. Bật chương trình ngage lên nó sẽ tự cài cho bạn

kennh0x

em xài n95 8g đã hack em đã cài n gage ver 1.10(1318) rồi em vào game thỉ nó báo là unable to start game (error -6) vậy.em đã cài patch luôn rồi.giúp em với

tiny1990

em xài n95 8g đã hack em đã cài n gage ver 1.10(1318) rồi em vào game thỉ nó báo là unable to start game (error -6) vậy.em đã cài patch luôn rồi.giúp em với
phảii cài bản path tương thích với phiên bản ngage.

Theviptn

giúp em với . Máy n81-8G của em sau khi up FW v21 thì kô cài đc game n-gage nữa. Máy em đã cài Secman 1.1 và TKR 2.80(9) nhưng khi install game thì nó báo File is corupted. Delete now?
có cách nào sửa ko anh , giúp em với:((

tien_xu

bạn dỡ phần n-gage đã cài ra . tải phần mềm n-gage mới ở chuyên mục bên ngoài về cài lại . Tên nó là " cách cài game ngage mà không cần pc ". Cài xong tải game ngage về giải nén game ra . sẽ thấy có 1 file " tên game". exe. VD fifa 08.exe. Nhấp chuột vào nó cứ next tới chỗ có chữ extra to pc nhấn vào nó sẽ ra 1 file . n-gage, chép file này vào thẻ nhớ thư mục ngage. Bật chương trình ngage lên nó sẽ tự cài cho bạn

Cho mình hỏi file *.n-gage sau bước extract to pc nó nằm ở đâu vậy

tien_xu

Mình cài thử N81 8GB cũng bị lỗi như bạn này, mình dùng bản 1318 với patch cùng 1318 rồi mà vẫn bị, bro nào làm được với N81 rồi thì chỉ mình với, có gì khác so với cách làm chung ở trên ko?