• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

cofer

ủa N96 hack phone (=helloÔX DÃ XÓA ĐI DỂ CHƠI )ok rùi cài full sao thế mặc dù xoa chữ trial rùi mà cai president evil cú thủ con mấy cái kia lại ko chơi dựoc
Bạn cài lại bản patch Cr@ck là ok thôi.

bjnhvjpkute

Ban noi :
Bạn down về, giải nén sẽ được file game *.exe và 1 folder TOOLS
- Trong TOOLS có 4 file:
1.patch
2.s60_3.0_trk (dành cho s60v3 khác fp1)
3.s60_3.1_trk (dành cho fp1)
4.secman.exe
Nhung trong tools ko co 4 file do, Chi có file secman va patch thoi. Toi ko thay TRK đâu cả mà cũng chẳng hiểu nó là cái gì. Bạn làm ơn nói cho tôi và những người chưa đụng đến cái này lần nào như tôi hiểu đc không? Tôi dùng N96 thì phải cài cái TRK nào??? Nếu đc thì bạn làm ơn send cho tôi cái TRK gì gì đó vào dothanhbinh169@yahoo.com với nhé. Thxxxxx bạn nhìu lắm!

cupidbaby

Mình mới kiếm được con QD, down mấy game này về giải nén ra thấy toàn đuôi .ngage.Mình không biết cách cài, nhấn vào thì nó báo unknow file fomat.Các bạn ơi help me!!

sil3ng0ld

Mod ơi cho mình hỏi tí
Sao máy mình khi cài game N-gage vào rồi chạy thì máy báo
Close some applications and retry starting the game. (Error - 1000002)
Là máy bị sao vậy.

traihp9001

Well-Known Member
Mình mới kiếm được con QD, down mấy game này về giải nén ra thấy toàn đuôi .ngage.Mình không biết cách cài, nhấn vào thì nó báo unknow file fomat.Các bạn ơi help me!!

n-gage QD hệ điều hành s60 mà bạn.bạn phải tìm các game cũ của nó (có dạng đuôi .sis hoặc copy thẳng thư mục game vào thẻ)

popo8684

sao kì quá, mình cài tất cả vào, vẫn mở được n-gage. đến lúc cài xong file patch thì không vào được nữa, click vào icon, nó chỉ nháy 1 cái thôi, chứ không vô trong được. giúp lình với

langthang0910

Game này đã có từ rất lâu rồi,ai đã từng xài N-gage QD thì đều biết đến nó.Sau đó game này được remake trên S60v3 với dung lượng gần 30Mb.Hình ảnh thì khỏi phải nói.Rất đẹp,khi chơi bạn như là đang được khám phá nhiều xứ sở thần tiên
152_pandemonium

Cách cài như sau: đầu tiên bạn cài file Eidos.Interactive.Pandemonium.sis
Sau đó bạn cóp folder 20007766 trong folder vừa down về vào thẻ nhớ mục Private nhé.Nếu trong folder Private có folder này rồi thì bạn cứ cóp đè vào.Lưu ý là phải cài file sis trước rồi mới cóp folder trên vào Private.Khi vào game,mặc định sẽ là đang ở màn cuối cùng.Bạn vào phần World Map để chỉnh về bàn đầu tiên chơi nhé.Game này có rất nhiều màn.Trong khi chờ game Ngage 2.0 được các anh Binpda tiêm thuốc thì các bác chơi tạm game này cho thay đổi không khí nhé ^^

Download :http://www.4shared.com/file/29749608/199ceda9/EidosInteractivePandemoniumS60v3SymbianOS91Retail

Nhìn cái game này nhớ lại 1 thủa xài em 3230 b-)
Hay=D>

popo8684

rồi nó gặp sự cố như vậy nên mình gỡ ra, vào trang n-gage.com down bản khác về (trùng với version của máy lun); rùi cài N-gage lại theo hướng dẫn. Mọi việc đều ok cho đến khi cài patch thi N-gage không hoạt động cùng tình trạng của lần trước.

hnyu

anh em nào có lòng tốt lập zum2 em cái topic hướng dẫn president evil cái
pí đường rùi :(

i_love_baby387

anh em nào có lòng tốt lập zum2 em cái topic hướng dẫn president evil cái
pí đường rùi :(

trò này đâu có khó gì mà lập toppic!! bạn cỉ cần chịu khó đọc hướng dẫn trong game là chơi được thôi!! con vợ mình nó còn phá đảo trò nảy mà:D

Chỉnh sửa cuối:

bjnhvjpkute

ko ai tra loi minh het.
Minh hoi la TRK la cai gi the???? download o dau???? Trong hướng dẫn cài thì có nói là có trong thư mục tools nhưng mình ko thấy có.
Làm ơn trả lời nhé. Chờ mấy tuần rùi mà không ai trả lời hết.

thanh_nd

phần mềm để chạy những game En gage này là gì các bác???
Em mới tìm hiểu nên chưa biết nhiều
Máy em dùng N 6220classic ko cài sẵn fần mềm chơi Ngage

Kojiro

Super V.I.P
phần mềm để chạy những game En gage này là gì các bác???
Em mới tìm hiểu nên chưa biết nhiều
Máy em dùng N 6220classic ko cài sẵn fần mềm chơi Ngage

Lên bài 1 tìm dòng chữ N-Gage Fixes v1.10.1345 S60v3 SymbianOS9 Unsigned, down về mà cài nha bạn.

mavuonghp

Hix. Mọi người giúp mình cái Mình cài N-gage . cài theo đúng hướng dẫn rồi mà cứ cài xong path thi khỏi vào được ngage luôn. Kích vào icon thì nháy 1 cái rồi thôi. Mình dùng N82 v31. Thanks