• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

kuhanten1010

HIC! Mấy anh chỉ em cài N-gage cho N79 với! Em đã hack phone rồi mà cài thằng trk thì nó báo Phầnnn mềm này đã có sẵn! HIC mong mấy anh giúp đỡ thanks

vuvantuan59

HIC! Mấy anh chỉ em cài N-gage cho N79 với! Em đã hack phone rồi mà cài thằng trk thì nó báo Phầnnn mềm này đã có sẵn! HIC mong mấy anh giúp đỡ thanks

N79 không cần cài TRK đâu chỉ cần tải bản ngage ở ngage.com và tải những game đã **** cài vào là ok à !
Posted via Mobile Device

demo_13

mình vừa tìm thấy cách chơi Resident Evil full cho dòng fp2 (5320,n78,n85,...) nên chia sẻ với anh em :
1. tải QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.270.S60v3.Symbian OS9.1.Unsigned.Cracked-illusion và cài vào máy
2.khởi động lại máy
3.chạy QuickOffice rồi thoát ra ngoài
4.tải và cài đặt Resident Evil crck binpda
5.chơi thử và cho nhận xét:D

vandunga3

mình vừa tìm thấy cách chơi Resident Evil full cho dòng fp2 (5320,n78,n85,...) nên chia sẻ với anh em :
1. tải QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.270.S60v3.Symbian OS9.1.Unsigned.Cracked-illusion và cài vào máy
2.khởi động lại máy

Ngộ nhỉ? Liên quan đến quick office là sao?
Nhân tiện cho em hỏi: có cách nào back up file save của game Ngage ko? Và sau khi cài lại Ngage thì chạy file back up kiểu j?

demo_13

Ngộ nhỉ? Liên quan đến quick office là sao?
Nhân tiện cho em hỏi: có cách nào back up file save của game Ngage ko? Và sau khi cài lại Ngage thì chạy file back up kiểu j?
ko biết có liên quan gì không nhưng nhiều người chạy thử và đã thành công

vuvantuan59

Mình thì không cần gì cũng full hết trừ mỗi game ONE !
2.khởi động lại máy
Posted via Mobile Device

Silv3r

Có bác nào hướng dẫn cách cài cho máy N82 fw 31 ko ạ,đọc cái hướng dẫn ở đâu thì bây giờ game mới ko thấy cái TRK đâu cả mà cứ mỗi lần chạy secman thì nó vào bắt ấn OK rồi out ra luôn.
Em thử cái game bằng tay thì cứ vào game nó báo error thiếu file gì đó rồi cũng tự out :(.
Lúc đầu cài em thấy có chữ trial,chạy cái patch.sis xong thì hết chữ trial nhưng vẫn ko chơi được.Em cài Resident Evil

traihp9001

Well-Known Member
Có bác nào hướng dẫn cách cài cho máy N82 fw 31 ko ạ,đọc cái hướng dẫn ở đâu thì bây giờ game mới ko thấy cái TRK đâu cả mà cứ mỗi lần chạy secman thì nó vào bắt ấn OK rồi out ra luôn.
Em thử cái game bằng tay thì cứ vào game nó báo error thiếu file gì đó rồi cũng tự out :(.
Lúc đầu cài em thấy có chữ trial,chạy cái patch.sis xong thì hết chữ trial nhưng vẫn ko chơi được.Em cài Resident Evil

bạn không cần phải dùng đến TRK và Secman để cài game N-gage đâu.chỉ cần máy bạn đã hack rồi thì bạn download file cài của N-gage về và cài vào máy.sau đó copy các file game đuôi *.n-gage vào thư mục n-gage trên thẻ.sau đó vào chương trình N-gage đã cài để nó tự tìm file game và cài đặt.
khi cài game báo lỗi có thể do bạn đang để dt ở chế độ "cap off" hoặc do lỗi update các file đính kèm trong đó với máy đt

vandunga3

Các anh cho em hoi: có cách nào back up các dữ liệu save của game Ngage ko? Và sau khi cài lại Ngage thì bung mấy file này ntn?
Em xin cảm ơn

Silv3r

Vẫn ko được bác ạ,em cop game có đuôi .n-gage vào thẻ nhớ,khởi động n-gage lên nó setup xong thì game xám xịt lại ko chơi được :|.
Em sài N82 fw 31 đã hack.

q630666

Vẫn ko được bác ạ,em cop game có đuôi .n-gage vào thẻ nhớ,khởi động n-gage lên nó setup xong thì game xám xịt lại ko chơi được :|.
Em sài N82 fw 31 đã hack.
bạn vào rompacth disable cai path One4All di là chơi đc :D

kuhanten1010

Bác CongVoi cho em hỏi với! Em cài bản N-gage 1.10(1345) cho N79! Nhưng khi vô chơi thì có mấy game out ra báo lỗi KERN-EXEC 3(Máy em hack = Hellox 1.03, trước khi vô chơi đã Disable ROM) ! Vậy làm thế nào để khắc phục! Anh chỉ em với! Thanks anh nhiều.....