• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

dung1291985

Dũng dạo này ít ghé PV nhỉ? ;;)
Mình cũng muốn mua vài game, nhưng mua online thấy có vẻ không ổn lắm :-?

dạo nè đi làm bận quá, thành ra ít vọc đt,và tham gia diễn đàn... hic, mua online làm gì, mình có bạn bán game ngage rất uy tín, 25k hay 30k 1 game gì đó, mua nhìu khuyến mại :)

dongdieu

Sao máy mình ko đăng kí được tk nhỉ dk thì nó bảo đã đăng ki 1 nick rồi jờ làm sao đây mình dùng n gage hack chơi game tốt

vuvantuan59

Sao lâu rồi ko thấy game mới trên này vậy,hay là ko còn ai crack được nữa

Anh em trịu khó đợi sang năm ngage đóng cửa rồi nó cho chơi free hết ấy mà giống ngage1.0 ngày xưa !
Posted via Mobile Device

r0nkut3

hết n-gage nó nhảy qua ovi store thì vẫn cần hack còn gì:))
mà cái ovi store chưa chắc đã ngon lành hơn apple store. Thấy bên apple nó quan tâm đến khách hàng lắm

dongdieu

Ovi store toàn 3 cái lăng nhăng cả full lẫn free.Ai biết làm cách nào đăng nhập đc ngage arena trên máy hack vậy mặc dù đã có tk .đăng nhập nó bảo thiết bị đã đc đk.

Chỉnh sửa cuối:

ANHBIN2X

Mấy anh cho em hỏi về game WORM đi,khi đến lượt bắn của mình thì có time để mình chọn con để bắn,mà hình như là ko chọn được, đến lượt mình nó chỉ định con nào là mình điều khiển con đó lun.Ko change con khác được à ???

wuanfu

minh cai Brothers In Arms dang cai bao loi erro-11 la sao way mong cac bac chi dum voi huhu mun choi game nay wa rui!

z01222282682

mấy pro ơi cho em hỏi,em cài bản n-gage full 1.345,chơi dc game tốt như khi rút thẻ nhớ ra thì mấy game n-gage nó đen trở lại,phải cài lại từ đầu,phần save thì như cũ,làm cách nào để khi rút thẻ nó hok đen game vậy mấy pro?

kykiske79

Mấy anh cho em hỏi về game WORM đi,khi đến lượt bắn của mình thì có time để mình chọn con để bắn,mà hình như là ko chọn được, đến lượt mình nó chỉ định con nào là mình điều khiển con đó lun.Ko change con khác được à ???
Trời đất biển núi sông hồ ơi, game nó được lập trình sẵn như vầy rồi, đến ai ng ấy bắn, đến con nào con đấy bắn chứ lại chọn con để bắn theo ý mình thì có mà loạn hả bạn? @.@ Hay bạn gửi 1 cái email cho nhà sản xuất có lẽ họ sẽ xem xét yêu cầu của bạn chăng :)) Thân :|

minhhoang1989

Posted via Mobile Device mua game n-gage luôn đi pạn ơi.mình vừa mua 4game chơi rất hay.giá cả cũng fải chăng.nhưng fải mua 4game trở lên.mình đang chơi.Asphat4. Ducati. The sim3. Tomb Raider

hunglata

mấy pro ơi cho em hỏi,em cài bản n-gage full 1.345,chơi dc game tốt như khi rút thẻ nhớ ra thì mấy game n-gage nó đen trở lại,phải cài lại từ đầu,phần save thì như cũ,làm cách nào để khi rút thẻ nó hok đen game vậy mấy pro?

Bạn dùng máy gì vậy?
Thử cài cái bản patch kia search trong diễn đàn ấy, có mấy cách cài game ngage, test ok!

fabregas2000

bạn nào cho mình cái link hướng dẫn cài đặt đầy đủ với. Có cách nào cài wa bộ nhớ thẻ ko?. Hồi trước mình cài nó ăn mất >10mb bộ nhớ máy. Hjc. Máy mình đc có 30mb ah. Hjc

giangvungtau

Mod có thể chỉ em cách khắc phục chơi game ngage trên 6710 ko.cài được các game nhưng chỉ vài game chơi được,những game dễ nhất như brothers in arims mà khi nhấp vào báo lỗi brother in arm closed kern- exec3,em đã cài từ phiên bản 1282 rồi update thêm 1557 mà vẫn ko thể chơi được wa cả 2 phiên bản trên.thanks