• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

giangvungtau

có ai biết cách khắc phục lỗi báo Kern exec 3 ko??mình chơi game brother in arm cứ báo như thế hoài,

NSeripro

có ai biết cách khắc phục lỗi báo Kern exec 3 ko??mình chơi game brother in arm cứ báo như thế hoài,

Bạn vào C/private/10202be9_Xóa file 20001077.txt đi sau đó khởi động lại ĐT là sẽ hết lỗi EXEC 3

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

Bạn vào C/private/10202be9_Xóa file 20001077.txt đi sau đó khởi động lại ĐT là sẽ hết lỗi EXEC 3

vẫn ko được bạn à,tất cả các game mình cài vào chơi bình thường,riêng thằng này là khi hỏi có mở âm lượng ko.chọn yes hoặc no là văng ra ngoài.con 6710 này có vẻ ko ổn lắm vì cài game ngage có vẻ ko tương thích,game one đã được bơm thuốc mà cài vào lại bắt buy game.thế mới lạ.

z01222282682

cho em hỏi,em dùng n86 fw 21 chưa hack được,em muốn chơi game n-gage thì dùng phiên bản nào? và cách nào để chơi full vậy?cho em cái link hướng dẩn nhá :D thank pro

giangvungtau

cho em hỏi,em dùng n86 fw 21 chưa hack được,em muốn chơi game n-gage thì dùng phiên bản nào? và cách nào để chơi full vậy?cho em cái link hướng dẩn nhá :D thank pro

bạn qua đây để xin file cer và key cho Ime điện thoại của bạn nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?63136-Nhận-làm-file-cer-cho-anh-em-PDAVIET/page174
đợi khoảng 3 ngày rùi quay lại lấy file và cài đặt các file hello nha.sau đó qua đây down các phiên bản ngage phù hợp va chơi game http://www.pdaviet.net/showthread.php?64851-

phamtuantb

có bác nào biết em dùng máy N95-8G cài game n-gate mà chủ topic up chỉ chơi được vài hôm rồi nó báo không tìm thấy game đó trên thẻ nhớ mỗi lần muốn chơi. đã ghỡ đi cài lại mấy lần rồi nhưng đều không được mong được chỉ giáo

giangvungtau

có bác nào biết em dùng máy N95-8G cài game n-gate mà chủ topic up chỉ chơi được vài hôm rồi nó báo không tìm thấy game đó trên thẻ nhớ mỗi lần muốn chơi. đã ghỡ đi cài lại mấy lần rồi nhưng đều không được mong được chỉ giáo

máy bạn đã hackphone chưa???

phamtuantb

down được rồi nhưng chơi được mấy hôm thì khi mở n-gate những game đã cài biểu tượng nó mờ đi và khi bấm vào nó nó nói không tìm thấy game tren thẻ ( game not found on memory card ) mặc dù game này hôm trước vẫn chơi bình thường mình cài n-gate 1.557

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

down được rồi nhưng chơi được mấy hôm thì khi mở n-gate những game đã cài biểu tượng nó mờ đi và khi bấm vào nó nó nói không tìm thấy game tren thẻ ( game not found on memory card ) mặc dù game này hôm trước vẫn chơi bình thường mình cài n-gate 1.557

vậy giờ bạn remove nó đi và cài lại là chơi được thôi

tuan1302

Máy em lúc chưa hack thì cài trk nó báo ứng dụng có sẵn sau đó reset lại máy, format lun ổ cứng vẫn bị vậy. H hack phone xong thì nó báo ko cài đc, ai giúp em với.

xamxixixo

Máy em lúc chưa hack thì cài trk nó báo ứng dụng có sẵn sau đó reset lại máy, format lun ổ cứng vẫn bị vậy. H hack phone xong thì nó báo ko cài đc, ai giúp em với.

- TRK thời kì này còn xài được đâu bác, chưa cài cũng báo là cài rồi mà chẳng thấy đâu (có lẽ là chính sách chống hack phone hồi xưa). Cài game không được thì có 2 khả năng: 1 là file cài game đó tiêu rồi, 2 là bác hack phone chưa tới. Mà tui thấy, hack phone cơ bản chỉ đưa được món installserver.exe vào Z:/sys/bin là cài được hết rồi. Bác coi lại coi.
- Có bác nào biết liên lạc với nhóm BINPDA không dạy tui, tui góp phần nài nỉ họ với :D. NOKIA giờ bỏ món n-gage rồi thì chắc là họ cũng chẳng kiện tụng chi vụ crack game nữa đâu =)); không quan tâm nữa thì để anh em người ta chơi chứ, hỉ? :))