• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

MrNgok

cháu dùng N81 8GB cái s60_3_1_app_trk đc 1 nửa thỳ máy bao unable to install,các bác các chú giúp cháu với,máy cháu đã hack

hoainamss

Các bạn cho mình hỏi tí. Sao minh cài được bản N-game 2.0 rồi. mình đã copy các file game vào mục N-game trong thẻ nhớ rồi, sau đó mình mởi N-game ra thấy nó đã tự động cài được tất cả các game mình đã copy. Nhưng tất cả đều có chữ Trial. Khi vào chơi thì chỉ chơi được duy nhất 1 gam là Space Impact. Nhưng cũng chỉ chơi được 1 màn. Khi xong màn 1 thì đến cửa 2 thì bị out. Nó báo lỗi 00008 gì đó. Còn các game khác thì có game vào được nhưng rồi lại bị báo lỗi và out, có game thì báo lõi ngay từ đầu. (Máy mình đã hack rồi). Mong các bạn trả lời nhanh chứ minh đãng thèm chơi quá

thu0cl4o

cho em hỏi đây là hướng dẫn cho máy chưa hack phải ko?
Nếu hack máy rồi thì chép game vào thẻ nhớ rồi làm gì nữa. Chơi luôn hả?

stupid1314

Các bạn ơi, giúp mình hướng dẫn mình cài lại n-gage với. Mình dùng n86, trước đó do máy của mình chạy chậm nên mình gở bỏ n-gage trong máy luôn. Bây giờ muốn cài lại để dùng. mình đã cài lại n-gage được rồi, nhưng khi vào n-gage thì chẳng thấy có gì, màn hình trở về màn hình chờ luôn. Mình đọc hướng dẫn cách cài ở trang đầu nhưng khi mình cài s60-v3 .trk vào thì nói trong mý đã có, nhưng lại không thấy nó trong menu hay trong app, nói chung là mình bó tay. Mong các bạn biết chỉ dùm mình, thank các bạn nhiều.

toan_829

Các bạn ơi, giúp mình hướng dẫn mình cài lại n-gage với. Mình dùng n86, trước đó do máy của mình chạy chậm nên mình gở bỏ n-gage trong máy luôn. Bây giờ muốn cài lại để dùng. mình đã cài lại n-gage được rồi, nhưng khi vào n-gage thì chẳng thấy có gì, màn hình trở về màn hình chờ luôn. Mình đọc hướng dẫn cách cài ở trang đầu nhưng khi mình cài s60-v3 .trk vào thì nói trong mý đã có, nhưng lại không thấy nó trong menu hay trong app, nói chung là mình bó tay. Mong các bạn biết chỉ dùm mình, thank các bạn nhiều.

e k có n86 test hộ bác,nhưng bac thử down bản 1557 về xem
http://www.pdaviet.net/showthread.php?37111-Hack-để-cài-game-N-gage-ko-cần-PC
Nếu mình k nhầm bản 1557 down ở trên có 2 file : 1 là file cài,2 là file có chữ patch và unpatch,bạn cài cái đầu,xong cài cái patch-unpatch (chọn patch để bỏ cái tem trial)..cài xong sẽ có yêu cầu restart máy. Tiếp theo vào thẻ nhớ thấy có mục n-gage bạn copy tất cả game n-gage đã down vào đó,xong chạy n-gage trên máy thế là nó sẽ tự cài..vậy là có thể chơi full rồi..thường game k full sẽ bắt active ngay khi vào game..Chúc vui vẻ=D>
PS: mong bạn hiểu mình nói j vì mình viết xong đọc lại thấy lủng củng quá..dốt văn mà :(

minhtamhuynh

game ngage này có cài cho ê63 đuọc ko vậy mấy bác, hùi trước em cài trên n81 thì ok rùi, bây giờ ko biết nó có hỗ trợ cho dòng e series ko nữa, mong được các chiến hữu giúp, máy em đã hack rùi thì phải

toan_829

game ngage này có cài cho ê63 đuọc ko vậy mấy bác, hùi trước em cài trên n81 thì ok rùi, bây giờ ko biết nó có hỗ trợ cho dòng e series ko nữa, mong được các chiến hữu giúp, máy em đã hack rùi thì phải
chắc là cài đc thôi,bác thử xem,có điều hầu hết game này hỗ trợ màn 240x320,nên nếu chơi trên e63 hình sẽ k full hoặc bị xoay ngang,hơi khó nhìn,bác nên cân nhắc :|

yeuemthatlong07

sao em cài trk trên n96 FW 30 ko được vậy. nó báo "Không cài được.Phần mền đã có sẵn". Từ đó đến giờ em chưa từng cài.máy hack bằng helloOX.ai có trk cho n96 cho em xin.thanks.

titvsmit

sao em cài trk trên n96 FW 30 ko được vậy. nó báo "Không cài được.Phần mền đã có sẵn". Từ đó đến giờ em chưa từng cài.máy hack bằng helloOX.ai có trk cho n96 cho em xin.thanks.

chuẩn, em dùng 6120c vừa format hack bằng helloOX2.03, cài cái trk nó cứ báo y như bác, có 1 bác bảo là chỉ cần giải nén đc tệp game *.n-gage, vào e:\N-gage\ rồi cài path n-gage.sis là đc khổ nỗi cài cái path đó nó cứ báo " không thể cài đặt, cần cài đặt bộ chuẩn trước" là sao vậy nhỉ, bác nào biết chỉ dùm em với. thanks!

toan_829

chuẩn, em dùng 6120c vừa format hack bằng helloOX2.03, cài cái trk nó cứ báo y như bác, có 1 bác bảo là chỉ cần giải nén đc tệp game *.n-gage, vào e:\N-gage\ rồi cài path n-gage.sis là đc khổ nỗi cài cái path đó nó cứ báo " không thể cài đặt, cần cài đặt bộ chuẩn trước" là sao vậy nhỉ, bác nào biết chỉ dùm em với. thanks!

cài bộ chuẩn là bác tìm bản n-gage 1557 hay các bản cũ hơn cài trc..sau đó mới cài game N-gage,xong mới cài patch hoặc cài patch trc rồi cài game

game đua xe, link die rồi__________________________

Link mới đây Asphalt 3

Chỉnh sửa cuối:

jackadandy95

các bạn cho mình hỏi, E71 và E72 có cài và chơi n-gage đc bình thường k? nếu đc, làm ơn hướng dẫn mình với

langthang0910

các bạn cho mình hỏi, E71 và E72 có cài và chơi n-gage đc bình thường k? nếu đc, làm ơn hướng dẫn mình với
;;) đúng cái mình đang cần vì sau 1 hồi dài dài hì hà hì hục với em e72 mà chả thấy game nào chạy với lại màn hình giao diện vẫn là 240x320 như em n73 trước đây >:)
;;);;) Các bác Mod xem giùm luôn nha :D

hotrongbao

cho mình hỏi mình có bản 1557 roi ma mình không có N-Gage.Patch_UnPatch của 1557 có bạn nào biết trang nào có không mình đọc bài này từ trang 50 tới cuối mả không thấy đâu. thank trươc nha.

sangbui

Em sài con 5320XM (đã hack phone) không cài được TRK, chạy được phân nửa là dừng, hu hu, ai chỉ em cách khắc phục với.