• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

bep1102

anh ơi có Game N-gage Asphalt 4 không. Game đấy hay quá nhưng em lên Google tim để download về chơi nhưng không có anh tìm hộ em nha. Thanks anh.

i_love_baby387

anh ơi có Game N-gage Asphalt 4 không. Game đấy hay quá nhưng em lên Google tim để download về chơi nhưng không có anh tìm hộ em nha. Thanks anh.

Game đó chỉ có bản dùng thử thôi:) Bạn muốn full thì phải mua key bản quyền thôi. Binpda đã ngừng cr@ck game n-gage nữa rồi :(

bep1102

Buồn quá. Thể nào em tìm mãi mà không có. Em cũng cài bản dùng thủ rôi nhưng chỉ dùng được đúng 60s nản nản.Thấy Game đấy Hay quá...

trielectric

Posted via Mobile Device
Cho mình hỏi tí : mình sd n82v30 đã hack xong rồi . Để kiểm chứng mình bắt đầu cài fần mềm để chơi games n-gage phiên bản 1.21. Trước khi cài mình đã xóa bản demo của máy. Sau khi cài xong nó báo ' reboot your device after installation ' là sao vậy ? Kế tiếp mình tắc máy kđ lại , mình vào menu thấy 1 icon có vòng tròn màu vàng ở giữa có chữ n màu trắng , bên dưới có chử games.
Vậy cho mình hỏi đã cài thành công chưa ? Nếu chưa xin AE chỉ giúp với thank you ! Chú ý khi mình vào game n-gage chỉ thấy mấy trò chơi bản trial không thôi !

cuongbep

Cho mình hỏi tí. Sao tớ thấy trên n-gage.com có thêm rất nhiều game mới. Vậy sao topic này lại chưa cập nhật nhỉ?
Hay là dạo này nhóm Binpda ko cờ rắc đc game n-gage nữa nhỉ?
Tớ chỉ thấy thế thôi, có gì ko phải các bạn bỏ quá cho. Thank!

vandunga3

Posted via Mobile Device
Cho mình hỏi tí : mình sd n82v30 đã hack xong rồi . Để kiểm chứng mình bắt đầu cài fần mềm để chơi games n-gage phiên bản 1.21. Trước khi cài mình đã xóa bản demo của máy. Sau khi cài xong nó báo ' reboot your device after installation ' là sao vậy ? Kế tiếp mình tắc máy kđ lại , mình vào menu thấy 1 icon có vòng tròn màu vàng ở giữa có chữ n màu trắng , bên dưới có chử games.
Vậy cho mình hỏi đã cài thành công chưa ? Nếu chưa xin AE chỉ giúp với thank you ! Chú ý khi mình vào game n-gage chỉ thấy mấy trò chơi bản trial không thôi !

Thế là đã cài đc
Chi tiết ở đây nhá: http://pdaviet.net/showthread.php?t=64851

Cho mình hỏi tí. Sao tớ thấy trên n-gage.com có thêm rất nhiều game mới. Vậy sao topic này lại chưa cập nhật nhỉ?
Hay là dạo này nhóm Binpda ko cờ rắc đc game n-gage nữa nhỉ?
Tớ chỉ thấy thế thôi, có gì ko phải các bạn bỏ quá cho. Thank!

BinPDA đã ngừng cờ giắc, bùn quá :(( :(( :(( :(( :(( :((

LongXuyenBoy

Games xịn chơi thích hơn nhiều... Vì toàn games mới.real football,age3,alt4,prince of pesia... Chơi tuyệt.

;))

cuongbep

Nếu có lòng thì bạn cứ Post lên shear cho a e chơi đi. Việc gì cứ phải đánh tiếng thế nhỉ.

kevin_fire

đợt trước có bạn bán key game -n-gage bản quyền mà...rẻ lắm...mấy topic trước ý...

LongXuyenBoy

Tại mình ko biết KKK này share xài nhiều người có bị block ko, đang gom máy của tụi bạn lại test nên chưa share cho mọi người đc :p

caothanhhai

Các cụ cho hỏi E52 chưa Hack được thì có cài được N-gage không và cài thế nào?
Thanks các cụ

hongvy068

Posted via Mobile Devicesao mình cài trò one.n-gage ko dc nó báo lỗi unable to install game (error -1 ) thank pro

Posted via Mobile Devicemình sài con n82 fw 31 đả h@ck bộ n-gage 1.21 (1536) và n-gage fixes.sis đang on tren phone kho bot

Last edited by a moderator:

tsbv1701

mấy pác này e dùng con N73 ME đã hack phone
vậy phải cài phần mềm nào để hỗ trợ chơi game n-gage dc vậy
mấy pác chỉ giáo dùm e
e cám ơn nhìu và kèm theo 1 kai thanks hehe

Mr_Tommy

Hầu như các đường link đã die :(. Mà cho mình hỏi thêm n86 có cài đc ko nhỉ? Mình cài vào vẫn là trial :(. Dùng bản n-gage mới cài thẳng vào bộ nhớ máy ko cần hỏi :(. Lạ thật :-??

manle

Các bác cho mình hỏi.Những game ngage mới ra sao mình ko thấy trên diễn đàn và các game đó đã được cracked chưa hay vẫn là trial.Chơi hoài những game cũ chán quá!!