• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em PDA lên kế hoạch chơi Giáng Sinh nào

Status
Không mở trả lời sau này.

evanlee

Dự định cuối tháng này bay ra Đà Lạt chơi Noel mà không được, tính mình thì không thích ở nhà, mấy bác Pda biết ở Sài Gòn có chổ nào thú vị để vui chơi Noel không chỉ hộ mình với. Một kế hoạch vui chơi hay party, dạ tiệc gì cũng được miễn thật vui là được rồi, mọi người tư vấn giúp mình nhé ! :|:|​

DreamLand

Đi ún beer cùng mình bên Thủ Đức nha ;))
Sài Gòn thì có nhiều địa điểm lãng mạn lắm bác à :)

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Bắt đầu từ hôm nay mình chính thức nhận quà Noel của các bạn! Chương trình kéo dài từ hôm nay đến hết ngày 30-12. Ưu tiên nhận tiền mặt có mệnh giá từ 200k trở lên (dùng $ là 1 lợi thế). Nhanh tay lên, số lượng không giới hạn! MERY XMAS!!! ^_^

HotelHoangMinh

Bắt đầu từ hôm nay mình chính thức nhận quà Noel của các bạn! Chương trình kéo dài từ hôm nay đến hết ngày 30-12. Ưu tiên nhận tiền mặt có mệnh giá từ 200k trở lên (dùng $ là 1 lợi thế). Nhanh tay lên, số lượng không giới hạn! MERY XMAS!!! ^_^

Em nên Lập 01 Topic mới để nhận quà Giáng Sinh nha!\-/\-/. Anh xin bóc tem!>:)

DreamLand

Tặng 1 nụ hôn có lấy kg em ;))

TruongHan

Super V.I.P
Thao_Kute : nô ên đi zí anh nha kưng.... anh sẽ cho em 1 đêm giáng sinh thật ngọt ngào >:)=))=))

bsan

Wa nhà bạn làm cái party là ok lắm rùi ra đường xe đống thấy mồ !

Đi ún beer cùng mình bên Thủ Đức nha ;))
Sài Gòn thì có nhiều địa điểm lãng mạn lắm bác à :)

Mình cũng gần TĐ nè cho mình ké 1 chổ với ;;)

mathanh

Em nên Lập 01 Topic mới để nhận quà Giáng Sinh nha!\-/\-/. Anh xin bóc tem!>:)

Tặng 1 nụ hôn có lấy kg em ;))

Thao_Kute : nô ên đi zí anh nha kưng.... anh sẽ cho em 1 đêm giáng sinh thật ngọt ngào >:)=))=))

Thao_kute: Đừng đi với anh Hân, đi với anh nè ;))

các bác này nhanh chân thiệt.đi với các bác thế ai đi với e:))

>:)>:)>:)>:)em mà đi với tụi nó là em chít zới anh đấy>:)>:)>:)>:)>:)

DreamLand

Wa nhà bạn làm cái party là ok lắm rùi ra đường xe đống thấy mồ !

Mình cũng gần TĐ nè cho mình ké 1 chổ với ;;)
Mình ở Q12, qua bên Hoàng Diệu 2, gần ĐH Ngân hàng và ....thực hiện project thôi :)) ;))

>:)>:)>:)>:)em mà đi với tụi nó là em chít zới anh đấy>:)>:)>:)>:)>:)
Anh kg sợ bà xã ghen nhở :p

Chỉnh sửa cuối:

evanlee

Vậy bắt đầu từ hôm nay mình sẽ dành mỗi ngày 200 nhưng là 200 đồng cho bạn hen :D

vanvanvivi

Nếu ai đó ở saigon thì chắc không thể nào quên xóm đạo trên đường Phạm Thế Hiển chạy dài hơn 5 cây số thuộc khu vực phường 6 , 7 . Một nơi mà trong mùa Giáng Sinh tối nào cũng bị kẹt xe do người thập phương đổ dồn về xem hang đá , xem các cây thông có đèn đủ loại .Mỗi nhà có 1 cây thông Noel đến đây là có lý nhất :D

mathanh

Nếu ai đó ở saigon thì chắc không thể nào quên xóm đạo trên đường Phạm Thế Hiển chạy dài hơn 5 cây số thuộc khu vực phường 6 , 7 . Một nơi mà trong mùa Giáng Sinh tối nào cũng bị kẹt xe do người thập phương đổ dồn về xem hang đá , xem các cây thông có đèn đủ loại .Mỗi nhà có 1 cây thông Noel đến đây là có lý nhất :D

đến đó để hít khói xe, để cho tụi móc túi tung hoàn

Status
Không mở trả lời sau này.