• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em PDA lên kế hoạch chơi Giáng Sinh nào

Status
Không mở trả lời sau này.

evanlee

Thấy Sài Gòn noel nhìn đẹp ghê phải đi chụp hình mới được !

vanvanvivi

Sao thấy Noel năm nay nó không được sôi động như năm rồi, hình như người ta cũng ít trang trí hơn :(

bsan

Leo lên thương xá tax, ngồi nhìn thiên hạ bên dưới cùng người iu là đã nhất. Năm ngoái mình đã trải qua 1 đêm như thế. năm nay lại làm lại 1 lần nữa

tieuanhdao

Đến nhà thờ thì cũng phải tầm hơn 11h hãy đi dạo, đi bộ đến nhà thờ xem họ làm lễ. vì đêm đó chắc sẽ rất đông nên đi bộ thì tiện & hay hơn.
Trước khi đến nhà thờ thì bạn nên mời cô ấy đi uống cafe nghe nhạc nhẹ tại quán vừa ấm cúng vừa dễ nói chuyện, lại có không khí ngày lễ.

tieuphungtruong

Đánh sâu bất ngờ vào sào huyệt đúng lúc bài thánh ca....
Đến nhà thờ...
Với lời nguyện cầu ,xin cho con diệt địch nhanh, gọn
để chiếm đồn. Vui mà có ý nghĩa hehe

nhoxwin

không kẹt xe thì chỉ có ở nhà, không khí là do mình tạo ra theo ý mình

hongnhungtran

Họp bạn bè lại, ăn uống, nghe nhạc, quýnh bài, nói chuyện, karaoke, ... tùm lum thứ để làm, cứ đông là vui ngay, bất kể dịp gì

henrytiti

ngồi trên giường - đốt pháo bông - tập tạ tay --> thế là hoành tráng nhất

bsan

Nói chung noel thì ở nhà là khỏe nhất, có tình yêu thì 2 bạn vào phòng ôm nhau cho ấm, xem mấy phim gì đó cho không khí nó xôm (Love actually chẳng hạn, rất noel và rất lãng mạn nhé).

bengan9x

không kẹt xe thì chỉ có ở nhà, không khí là do mình tạo ra theo ý mình

Noel mà ra đường thì kiủ gì cũng phải kẹt bác ạ
2 người thiì tìm wán cafe nào đó ngồi nhìn đường phố vậy ^_^

vanvanvivi

Gặp em thì cứ caffe hay cinema cho xong chịên \-/ , nhưng năm nay đang kím cái gì lạ lạ tí cho xôm

vanvanvivi

Quán nào đẹp mà có ko khí Noel bác nhỉ?

Em chịu, em ko đi kafe nhìu, bác chứ hỏi mấy ông khác ấy, ông nào cũng rành hết cả mà, ko thì để em hỏi mấy đứa bạn xem nó biết chỗ nào hay em nói

Status
Không mở trả lời sau này.