• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em PDA lên kế hoạch chơi Giáng Sinh nào

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxwin

33 tầng đê, nhìn xuống sướng...
Lên cafe sân thượng, mát mẻ, xem đèn đóm và kẹt xe :mad:)

vanvanvivi

keke,mấy pác vui quá nhỉ . Rãnh xuống Thủ đức mà chơi ko ? Vui lắm. Năm sau sẽ lên 1 kế hoạch đi chơi noel sáng đêm nè.

bengan9x

Tốt nhất là ở nhà cùng gia đình, người yêu, bạn bè nấu ăn rồi tám hay chơi bài. Ra đường là kẹt xe và ngửi khói là cái chắc. -> kinh nghiệm đau khổ hôm bửa, ra nhà thờ Đức Bà -> bị kẹt ở đó tới 2h sáng.

hongnhungtran

Lên Diamond chụp hình là phê nhất \-/
Noel ra đường thi đông đúc, chật chội. Nhưng kiểu gì cũng phải mò ra đường

nhoxwin

Cùng bạn bè thân, có thể rủ đi ăn và uống nước. Nhiêu đó là vui lắm rồi

tieuthantien93

Đi xem phim ....... ra đường đông nghẹt người, hít toan khói bụi hem ah ...... còn chụp hình thì mình sẽ đi chụp trước

bsan

Lên danh sách bạn bè thân thiết rồi cùng họ làm 1 buổi liên quan nhỏ tại nhà mình,trên sân thượng nhà, như hôm bửa thế mà vui hehe :p

evanlee

Lên danh sách bạn bè thân thiết rồi cùng họ làm 1 buổi liên quan nhỏ tại nhà mình,trên sân thượng nhà, như hôm bửa thế mà vui hehe :p

Đi đâu thì đi, nhưng không quên tìm một hang đá cầu nguyện cho mau tìm được người yêu lý tưởng, hihi

tieuanhdao

Càng về khuya thành phố càng thưa dần,nếu bạn muốn vui nữa thì có 1 số địa chỉ có thể giúp bạn tiếp tục vui với giáng sinh,với người phương tây.

bengan9x

Noel năm nay nay được đi ngắm tuyết rơi ở thành phố tuyết ... tuyết rơi xong đi về ngủ ..... :D

nhoxwin

không nhất thiết phải ra đường mới là vui, ngày đó bạn bè gia đình họp mặt dùng bữa cơm, vây quần bên nhau trò chuyện vui đùa là đủ zui và hạnh phúc lắm rùi^^!

henrytiti

không nhất thiết phải ra đường mới là vui, ngày đó bạn bè gia đình họp mặt dùng bữa cơm, vây quần bên nhau trò chuyện vui đùa là đủ zui và hạnh phúc lắm rùi^^!

MÌnh cũng đồng tình với bạn nì. nhưng mà vậy thì cũng giống như ngày bình thường òi. bình thường thì gia đình cũng họp mặt đc ạh đâu cần phải đợi đến Noel đâu. Đúng hong nè

tieuthantien93

MÌnh cũng đồng tình với bạn nì. nhưng mà vậy thì cũng giống như ngày bình thường òi. bình thường thì gia đình cũng họp mặt đc ạh đâu cần phải đợi đến Noel đâu. Đúng hong nè

@chẳng lẽ ngồi bên cạnh những người thân thôi hay sao hả bạn? không làm gì cả ah. eh, hôm bửa tổ chức party ngoài trời với gia đình thế mà vui, ăn no uống say thế là giáng sinh :))

Status
Không mở trả lời sau này.