• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Quảng Trị vào điểm danh nào

nguyenthithuong

Các anh cứ cải nhau chuyện trường lớp làm gì nhỉ? Tập trung vào chuyên môn đi chứ. Cứ đến ngày off là biết ai quen ai lạ thôi mà. Em đăng kí 1 suất nhưng tăng 3-4 em ko dám tham gia đâu.

Merry Christmas and Happy New Year!

saodoingoi142

Moderator
Chào mừng Công chúa!!!

Các anh cứ cải nhau chuyện trường lớp làm gì nhỉ? Tập trung vào chuyên môn đi chứ. Cứ đến ngày off là biết ai quen ai lạ thôi mà. Em đăng kí 1 suất nhưng tăng 3-4 em ko dám tham gia đâu.

Chào mừng Công chúa đã tham gia vào Ngôi nhà PDAViet nói chung và PDAViet Quảng Trị nói riêng!!! =D>:);;)
Nếu có thể đc Thương hãy nói rõ hơn về lý lịch trích ngang của bạn nhé!!!Sắp đến ngày Offline rồi!Cố gắng tham gia Off cho có chị có em nhé!!!có khả năng ngày đó mình sẽ dẫn vợ đi theo giao lưu cùng anh em!!! hic :p;;)

Dzungscor

Đang đưa thông tin để làm quen, sao lại gọi là cãi nhau hả em bé?
Đừng quên đây là topic giao lưu làm quen của ACE Quảng Trị, việc offline chỉ là một phần trong topic thôi nhé

nguyenthithuong

Đang đưa thông tin để làm quen, sao lại gọi là cãi nhau hả em bé?
Đừng quên đây là topic giao lưu làm quen của ACE Quảng Trị, việc offline chỉ là một phần trong topic thôi nhé

Ku ni ở mô mà dám gọi miềng là em bé hè? Ra đường mấy chú 35 xuân còn gọi mình bằng chị cơ mà. Phải tì ra thèng Ku ni coi mặt mủi hắn ra răng thôi.

Hô hô, em đăng kí 1 suất off với các bác ko biết sư tử có đi theo không nữa. Cái cô kia không cho địa chỉ thì thôi vậy các bác à.

saodoingoi142

Moderator
Xin cho biết Địa chỉ...???

Hô hô, em đăng kí 1 suất off với các bác ko biết sư tử có đi theo không nữa. Cái cô kia không cho địa chỉ thì thôi vậy các bác à.

Xin bạn cho biết rõ hơn về lí lịch trích ngang,Địa chỉ,số ĐT... để tiện cho việc liên lạc??? :-/;);;).Bạn hô hào thế này làm sao mình biết để liên lạc khi đi Offline???!!! :-??;;)

saodoingoi142

Moderator
HAPPY NEW YEAR 2010

Chúc toàn thể anh em PDAViet Quảng Trị sang năm mới tràn đầy sức khỏe,niềm vui,hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!!!! ;);;)

Vietvnn

Super V.I.P
HAPPY NEW YEAR 2010

Chúc toàn thể anh em PDAViet Quảng Trị sang năm mới tràn đầy sức khỏe,niềm vui,hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!!!! ;);;)

Sao tinh thần cục bộ địa phương vậy bạn ơi, "nói chung và nói riêng" chứ :))

saodoingoi142

Moderator
Uh nhỉ!!!Sao dạo này thấy vắng bóng mọi người vậy nhỉ??? :-? Tết Nguyên Đán sắp cận kề đến rồi nè anh em ơi!!! ;) Ngoài kế hoạch Offline tại Đông Hà-QT anh em còn kế hoạch nào cho riêng mình nữa ko??? :-??;;)

Namnet

Cái ni cũng giống tình hình chung của mọi năm! đó là thời điểm gần tết A/E cố gắng kiếm thêm nên thường hay lơ là! để nghị chủ topic làm gì mạnh mạnh lên đi chứ he eh!

Còn khoảng 25 mình có mặt đông hà! nên A/E trao đổi cho ý kiến thêm đi chứ! lẵng lặng hoài rứa!

saodoingoi142

Moderator
Mình xin đc thống nhất lại ngày Offline tại thành phố Đông Hà-Q.Trị là vào lúc 14h.00p ngày 26/12(Âm lịch).Anh em tập trung tại Quán Cafe Cung Trầm_(Cụ thể là Quán Cafe đối diện với Sân vận động tỉnh nhé!!!). ;;)

Namnet

OK thống nhất chiều 26 âm lịch! 14h tại cafe cung trầm! mình đã có trao đổi với vài A/E là tăng 1 cứ 1 người 1 xị sau đó thiếu đâu bù đó! Còn lúc đi ai có súng ống gì cứ vác đi! còn mình vẫn vác 2 dòng tiêu biểu thân thương mà mình ưa thích đó là PPC và Palm; có thể có thêm RIM và TÁO.
chốt lại{: 14h Ngày 26 âm lịch, cafe cung trầm!

Dzungscor

OK thống nhất chiều 26 âm lịch! 14h tại cafe cung trầm! mình đã có trao đổi với vài A/E là tăng 1 cứ 1 người 1 xị sau đó thiếu đâu bù đó! Còn lúc đi ai có súng ống gì cứ vác đi! còn mình vẫn vác 2 dòng tiêu biểu thân thương mà mình ưa thích đó là PPC và Palm; có thể có thêm RIM và TÁO.
chốt lại{: 14h Ngày 26 âm lịch, cafe cung trầm!

Palm với PPC lần lượt được tiễn đi hết rùi, con mỗi con Tour cùi với một con gì không nhớ tên, có được đi off không chú "Lam lét"? :D

Tiếc là tết này không còn treo 650 mà phang nhau với 2 con của chú nhễ :D

tinh_la_gi

Administrator
Mình xin đc thống nhất lại ngày Offline tại thành phố Đông Hà-Q.Trị là vào lúc 14h.00p ngày 26/12(Âm lịch).Anh em tập trung tại Quán Cafe Cung Trầm_(Cụ thể là Quán Cafe đối diện với Sân vận động tỉnh nhé!!!). ;;)

Nghe giống cái quán TLG nói nhỉ !!
Anh em of ét nhớ chụp nhiều hình vào nhá ..

Chắc phải tháng 5 hay 6 mới ra Huế ... khi đó có xe sẽ một mạch ra với anh em

Namnet

Fix lại ngày giờ Chính xác đi!

Theo Mình, Dũng và một số thành viên của các diễn đàn thì 8h Sáng ngày 26 âm lịch
Địa điểm tại quán cafe APOLO!
Kinh Phí dự trù là 100K/ 1 Người.

Đề nghị mod không xóa bài vì font lớn!

Chỉnh sửa cuối:

Dzungscor

Chú Hùng cứ hay ưng đi thông báo trước trong lúc bàn bạc chưa xong, làm anh em hoang mang quá đi. Ngày giờ chính thức, địa điểm tập trung, Namnet đã nói ở trên, là 8h sáng ngày 26/12 Âm lịch, tập trung tại quán Apolo.

Chương trình cụ thể mời mọi người xem ở đây.

@tinh_la_gi: Em có ra không đấy? Ra đi, bữa nào cưới anh vào nhậu :D