• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh Em Thanh Hóa Tại PV Vô Đây Gặp Nhau Nào!!!

hoangphuong285

Hì, ae Thanh Hóa thì phải đc ưu tiên chứ , cần gì về 58k cứ pm mình,hihi :p

Tiếc mỗi cái ae TH trong PDAVIET còn ít quá. Tungbach11 có thể pt vấn đề hackfone, CFW ở TH thì sẽ có nhiều member lắm ... Mình là bộ đội nên ko có đk nghiên cứu cái món này . Sdt của U là gì vậy ? Cho số mình hnao mình về đi uống cafe đi ... Rủ huychung nữa.

TungBach

Tiếc mỗi cái ae TH trong PDAVIET còn ít quá. Tungbach11 có thể pt vấn đề hackfone, CFW ở TH thì sẽ có nhiều member lắm ... Mình là bộ đội nên ko có đk nghiên cứu cái món này . Sdt của U là gì vậy ? Cho số mình hnao mình về đi uống cafe đi ... Rủ huychung nữa.

số của mình là ................., bạn add roài nháy sang số mình nhé ;;);;)

Chỉnh sửa cuối:

HuyChung

Cảm ơi cậu nhiều tớ hiện tại không ở Việt nam nên không thể đi uống cafe cùng các bạn được hẹn khi khác nha.