• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh Em Thanh Hóa Tại PV Vô Đây Gặp Nhau Nào!!!

em quê ông già ở thanh hoa' mà ở trên sg,về wuê mới 2 lần:p. Ủa a tungbach ở thanh hoá hử.a cook tip fw đi a. Lần trc về quê thấy g thanh hoa cũng hiện đại ghê,đèn đo'm đủ cả hồi xưa còn nhỏ về tối thui=_=

ping123

Cho mình tham gia với

"THANH HÓA" quê ta !!! Có ai cùng quê thanh hóa thì vô đây hú 1 tiếng alo! alo !alo!
Gặp gỡ đồng hương chút nào...
=D>:p=D>

Lập hội thôi.
Anh em khai báo tạo độ của nhau đi chứ.
Em đang làm việc ở Hà Nội.

HuyChung

Lập hội thôi.
Anh em khai báo tạo độ của nhau đi chứ.
Em đang làm việc ở Hà Nội.

Thanh hóa quê ta càng ngày càng đông vậy ta được 20 người ta làm buổi offline luôn cho hoành tá tràng??????????

letinhclover

chao ca nha em o sao vang, huyen tho xuan.ai o gan do hu em tieng nhe.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

moi lien lac duoc voi tungbach

Chỉnh sửa cuối:

makkyanle

Cứ tự nhiên thôi .copy xong đừng quên ủng hộ tớ nha..kakaka

lau lam khong vao pv. da chuyen sang android. hehe. anh cho xin dia chi em qua xin it phim ve xem do buon. anh em minh lam chau cafe. gan tet mem thanh hoa to chuc off phat nhi. chac cung duoc tam 10 mang day

makkyanle

:-? up phát cho đông vui. Gần tết có ai về Thanh Hóa ta tổ chức đi off phát nào. Sao im ắng quá vậy. Gặp nhau làm vài ly cafe chém gió cho vui

letinhclover

cafe có sẳn cho ae nhé.sao vàng,thọ xuân đây!hoàng triệu sơn đi hn về nhớ lên chơi nhé

ĐỀ NGHỊ THÀNH LẬP NHÓM AE TRÊN PV.VÀ CỬ RA MỘT NHÓM TRƯỞNG....
.

S

Seoteam

Guest
tớ giờ đi lấy chồng rồi thì chắc ko dc mọi người coi là dân Thanh Hóa nữa đúng ko? nhưng tớ nhớ nhà nhớ đồng hương nên mạn phép vào xin 1 chỗ nói chuyện. hihi