• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLT v2.34 VI by LQT_Hỗ trợ hiện ảnh động ngoài nền cực good!

Status
Không mở trả lời sau này.

llTuyetTinhCocll

Anh Thăng cái luân phiên của mình có tác dụng gì hem anh??? sao em để thêm 1 cái hình nữa nhưng ko thấy nó đổi bao giờ hết vậy???? với cái PNG.....

zexuong

Ảo tung chảo :))

llTuyetTinhCocll

Cứ thế mà phát huy nhé !=))

À anh.....cái bàn phím ảo của em bây giờ nó chứng ghê.....lúc trước em cài trên thẻ....sau đó em làm hư cái thẻ....em mua thẻ mới về....cài lại thì lúc cài nó báo kiểu như là mình có cài rồi....giờ có muốn đè lên ko....( phần mềm nào cái lại nó cũng báo như vậy )....nhưng thực ra là ko có....em nghĩ nó còn file trong máy...rồi nó lại ko cho cài ...cứ báo là "lỗi cập nhật".....haizzzzzzzzzz....pm dọn rác của em cũng ko có hiệu lực....nó cứ đứng hoài.....

Thangnd31082

À anh.....cái bàn phím ảo của em bây giờ nó chứng ghê.....lúc trước em cài trên thẻ....sau đó em làm hư cái thẻ....em mua thẻ mới về....cài lại thì lúc cài nó báo kiểu như là mình có cài rồi....giờ có muốn đè lên ko....( phần mềm nào cái lại nó cũng báo như vậy )....nhưng thực ra là ko có....em nghĩ nó còn file trong máy...rồi nó lại ko cho cài ...cứ báo là "lỗi cập nhật".....haizzzzzzzzzz....pm dọn rác của em cũng ko có hiệu lực....nó cứ đứng hoài.....

Làm như sau :

1. Thẻ nhớ mới nhé, nếu mới cứng chưa cài thì OK , nếu cài ứng dụng rồi thì xoá các mục sau: Pravite, systems, sys, data, resource ( dùng X-plore và phải bật Open4all lên nhé )

2. Xóa xong thì sao lưu lại danh bạ vào thẻ nhớ ( nó lưu ở E:\Other\ contact đó )Nếu thích format thẻ thid nhớ nén thư mục contact này lại và vứt lên mạng hay cho vào PC nhé !

3. 4mart máy nếu cần ( theo anh không cần 4mart đâu) , hoặc chỉ cần format bằng mã lệnh *#7370# là OK !

4.Chờ nó làm xong thì hack máy và xử lại các ứng dụng từ đầu như mới !

Dragon459

Manager
Link đính kèm trên diễn đàn đã không còn hiệu lực từ lâu rồi.

Bài viết đã từ nằm 2010 rồi. Hãy viết bài có dấu và thôi đào mộ đi.

Có rất nhiều phần mềm khác cũng hỗ trợ chức năng này.

Lock topic do link đính kèm k còn hiệu lực

Status
Không mở trả lời sau này.