• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012!

saccerwin

mình đã k nhận đc :D
nhận đc 2 theme là LONG PHỤNG SUM VẦY đó
oh sướng ghê rứa.. ta....chắc năm nay bác hên cả năm rồi=))=))
quất thêm bài nhạc LONG PHỤNG SUM VẦY làm nhạc chuông lun đi cho đủ bộ
chúc năm mới vui vẻ nha

ace_hp7

Active Member
oh sướng ghê rứa.. ta....chắc năm nay bác hên cả năm rồi=))=))
quất thêm bài nhạc LONG PHỤNG SUM VẦY làm nhạc chuông lun đi cho đủ bộ
chúc năm mới vui vẻ nha
cậu bôi đen cả dòng đi =)) ,hehe >:)
bi h link Phoenix duy nhất đã chính thức bị del ,ai may mắn mà chưa kịp down thì cũng giống ae ta :D

saccerwin

Người đó đã dow được rồi.^^link đã báo.:p
1 lần nữa chúc mừng mem đó.
uh....rứa chúc người nhận được themes đó ăn tết vui vẻ năm mới đầy hạnh phúc,vui vẻ nha(tính luôn chủ thớt dragon nữa)hihihihi

extinctzoo

Thank bác, nhưng cài vào 603 Belle thấy nó sao sao ấy :)), nhìn ko đẹp bằng cái 5233 FW gốc :D

ganang1234

a Rồng ơi cho e xin mấy icon thư mục màu mè mà gắn rồng giống trong chữ ký của a với;;)

ace_hp7

Active Member
mình cũng đang định làm 1 theme Tet đơn giản thôi ,nhưng h ngồi edit icon thì chắc đến mùng 1 mới xong quá :( ,ý tưởng icon bánh chưng ,dưa hấu nhưng mà dưa hấu vẽ k nổi mấy cái sọc cho nó có hồn =)) ,demo 1 pic

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

mình cũng đang định làm 1 theme Tet đơn giản thôi ,nhưng h ngồi edit icon thì chắc đến mùng 1 mới xong quá :( ,ý tưởng icon bánh chưng ,dưa hấu nhưng mà dưa hấu vẽ k nổi mấy cái sọc cho nó có hồn =)) ,demo 1 pic

cái gì cũng có mùq của nó. Chắc chỉ thích hợp với mấyngày tết, mình thì sẽ làm icon e7 xài cả năm mà lại độc mà sang nhất là k bị lỗi thời

firedragon510

Dù hwa em k onl nên k biết rõ chuyện gì xảy ra, nhưng anh em vẫn rất trân trọng công sức của anh :), và có lẽ cũng càng ngày ngta càng hiểu làm theme cực thế nào :), chúc a năm mới vui vẻ và bỏ qua những chuyện buồn đi nhé ;)

Dragon459

Manager
Chắc năm sau là mùa của icon edit đây.:))
@firedragon510 : rất cảm ơn họ hàng nhà rồng :D

ganang1234

a Rồng ko trả lời e ah!:(,cho e xin mấy icon thư mục giống trong chữ ký của a với!

Dragon459

Manager
@Ace : nếu cậu thích quả dưa hấu này thì qua yahoo tớ gửi cho.

vẽ chơi không biết có thích k :D

a Rồng ko trả lời e ah!:(,cho e xin mấy icon thư mục giống trong chữ ký của a với!
Hì,thông cảm nhé,bộ đó mình k thể share được.

Chỉnh sửa cuối:

thanhlsnd

he.bác rồng định giữ của riêng làm 1102 đấy ah.m cũng đồng ý quan điểm này.dù gì thì cũng phải có cái riêng của m chứ.cái gì cũng share dc khác gì đem vợ cho ae ah fải k bác.hi.

boy_online01

he.bác rồng định giữ của riêng làm 1102 đấy ah.m cũng đồng ý quan điểm này.dù gì thì cũng phải có cái riêng của m chứ.cái gì cũng share dc khác gì đem vợ cho ae ah fải k bác.hi.

Bác so sánh chuẩn gớm :))
Bác dragon show cái phoenix em xem thử nào ;;)

dathat

Member
Rất wp7, mình rất mong chờ. Hy vọng sẽ có sớm trước giao thừa

lưu ý đừng quote ảnh nếu k cần thiết bạn nhé.

Last edited by a moderator: