• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012!

minh01666

Hu hu ai mà may mắn nhận dc Anna phoenix vậy nè,mùng 1 tết share dc ko vậy nè,ko thì bán cũng dc nữa nghe nói hấp dẫn quá :(:)((

Dragon459

Manager
sorry tất cả.nhưng phiên bản anna phoenix mình sẽ chỉ share đúng 1 người vào hôm qua.
Và mình tin rằng bạn đó chắc chắn sẽ không share thêm bất kì ai cả.
Cuộc sống đôi khi là thế.ai biết được ngày mai ra sao.Những người đó nhiệt tình với topic và theme mình làm.thì tức khắc mình đều có sự tri ân cả.
Họ không ngần ngại đoán 7 dâu hỏi,mặc dù rất mông lung về đáp án,tuy nhiên họ vẫn đoán vì họ thích và họ ủng hộ mình.
Và phiên bản anna phoenix chính là quà mà mình tri ân cho họ

extinctzoo

Đang làm 1 theme theo phong cách Sketch, tới cái đồng hồ kim ngoài Homescreen thì...èo:)), không biết biến nó thành đồng hồ số:)), với mấy cái kim nữa, hok biết change=)). bác nào biết chỉ giáo em :D

thanhlsnd

sorry tất cả.nhưng phiên bản anna phoenix mình sẽ chỉ share đúng 1 người vào hôm qua.
Và mình tin rằng bạn đó chắc chắn sẽ không share thêm bất kì ai cả.
Cuộc sống đôi khi là thế.ai biết được ngày mai ra sao.Những người đó nhiệt tình với topic và theme mình làm.thì tức khắc mình đều có sự tri ân cả.
Họ không ngần ngại đoán 7 dâu hỏi,mặc dù rất mông lung về đáp án,tuy nhiên họ vẫn đoán vì họ thích và họ ủng hộ mình.
Và phiên bản anna phoenix chính là quà mà mình tri ân cho họ

Tiếc nhỉ m k đc bác share cho theme rồi.m rất thích theme cuả bác,nhưng vì công việc m phải đi làm suốt,sắp tết mà.hi.nên k onl thường xuyên đc.nên giờ k đc share theme rồi.nhưng rất thks bác vì theme anna dragon cũng rất đẹp.hì.

chipheoc6

ai có thể thay dùm mình cái hình nền màu đỏ thành màu đen không?hoặc cho mình xin cái hình nền màu đen đuôi svg với

Em thích nhất cái theme anna mà có cái bong bóng, sáng sáng ở chữ ký của anh dragon459 đó :D
Tìm mãi mà k thấy :(
Anh share cho em vs :D

nhaylau321

Bác rồng ơi, cái theme anna dragon có nền đen ko, cho em xin với nền đỏ nhìn chói mắt quá :D

lamborghini2711

e rất mún cài theme này mà ko mún ha.ckfone ai giúp dc e file ko bị "Lỗi chứng chỉ" (Certificate error) ko ah. Thks all. Mua cũng dc ah

YinYang

Active Member
e rất mún cài theme này mà ko mún ha.ckfone ai giúp dc e file ko bị "Lỗi chứng chỉ" (Certificate error) ko ah. Thks all. Mua cũng dc ah
Hack phone đâu có hại gì đâu bạn. Lại cài được nhiều phần mềm nữa. Theme này k hack k cài được đâu