• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

caongan49

Mấy anh cho em hỏi nuôi thú là phải làm thế nào vậy?

bạn cần phải có egg , egg đánh quái rớt ra , sau khi trứng nở thì phải cho chúng ăn , và vui vẻ , 2 thứ này mua ở thằng tamer trong thành

chuotvip

bác caongan khj nào mới đăng kí đc zạ,gần hết tuần rùi.hết tuần là 13usd a

caongan49

thật sự thì mình củng mong đăng kí sớm lắm chứ để cày lv đứng top.nhưng do tụ làm thẻ visa lề mề quá.mai mìng lấy thẻ sẽ đăng kí thử

anhquang636

chan vai dc 2 hom dau tien hao huc cay co thi dung thi 3 cua top sau moi mod cua anrufen. den khi len lv 55 roi cha pun cay lv nua chi di lam quest team thoi moi ngay online co 7h ko bu cho hom dau 22/24 jo thi chi dung lai o lv 57

anhquang636

ui zui su that la to vua moi dang ky dien dan pdaviet nen vao viet choi . hanh dung do sat to nha . em so lem=)) ma kung phai cong nhan la dk cua hanh khoe thiet luc 4x thi minh dap cho 3 phat hanh die jo thi........goi hanh la daicacam dau:)) vi to ko danh lai dem hum wa pk 3 van to deu thua .co le la do mang lag vi ko hiu minh chit vi sao va vi cai j:p
nickname: anhquang
lever : 57 60%
dem nay phan dau len 59:D

caongan49

lần sau post bài có dấu nhe,ko bị del đó.bạn ấy thành viên mới mong mod tha thứ lần đầu.thật ra bạn đánh ko lại mình ko fải là do mạng lag đâu quang ah.fòng thủ mình gần 600,kháng hỏa 213 ,máu gần 1600.chiu hoả cuả bạng đánh mình mất có hơn 100máu ah.bạn thấy mình ko mất máu tưởng lag là fải.nhưng là do mình mất máu quá it ah.con chiu băng của bạn đánh fát mất 400-500 máu

tamnakyda

sao mấy ngày trước mình chơi bình thường mà.tới hôm nay vô nó báo Failed to connect gate server.retry?internet mình đang xài bình thương mà.xài gói D50 của viettel.:-/

caongan49

sao mấy ngày trước mình chơi bình thường mà.tới hôm nay vô nó báo Failed to connect gate server.retry?internet mình đang xài bình thương mà.xài gói D50 của viettel.:-/

chắc do lúc đó mang lag ,hay sever qúa đông gì đó.bạn thử lại nhe.thông thừơng từ 7h toi đến 11 jờ đêm mạg lag lắm mìh bị djs hòai a

hurryghost

Mình nói chuyện này chăc không ai tin, con wizard của mình có 2k máu( ko phải do mạng lag). Trâu quá đúng không!
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Devicetuj chơi knight,cày lv lâu kinh,tui lv32 uýnh 1 con rắn lv36 mà được có 105exp àh,knight uýnh chậm nữa,mà có anh em nào thanh toán mua full game được chưa,cho tui gửi với,

caongan49

Mình nói chuyện này chăc không ai tin, con wizard của mình có 2k máu( ko phải do mạng lag). Trâu quá đúng không!
Posted via Mobile Device

ax phãi ko vậy?winzard 2k máu pro nhất toàn sever,thằng knight lv 8x mới có 1k9

mấy bạn pro ơi cho mình hỏi xác xuất đánh nổ dame phụ thuộc vào chỉ số nào và cần những gì vậy hở, mình chơi knight level 42,bình thường đánh quái mất 70 máu nhưng xuất hiện nổ dame thì mất 125 máu, cái mình muốn hỏi là làm sao để xác xuất xuất hiện nổ dame cao hơn ấy mờ!

class:knight lv42,
nick: o0coolboy0o

caongan49

mấy bạn pro ơi cho mình hỏi xác xuất đánh nổ dame phụ thuộc vào chỉ số nào và cần những gì vậy hở, mình chơi knight level 42,bình thường đánh quái mất 70 máu nhưng xuất hiện nổ dame thì mất 125 máu, cái mình muốn hỏi là làm sao để xác xuất xuất hiện nổ dame cao hơn ấy mờ!

class:knight lv42,
nick: o0coolboy0o

Theo mình nó ko phụ thuộc vào tỉ lệ nào hết mà mỗi fái đều có tỉ lệ double darm mặc định.còn winzadr co chiu tăng tỉ lệ double đó.knight thì ko nhá

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Posted via Mobile Devicetuj chơi knight,cày lv lâu kinh,tui lv32 uýnh 1 con rắn lv36 mà được có 105exp àh,knight uýnh chậm nữa,mà có anh em nào thanh toán mua full game được chưa,cho tui gửi với,

knight dưới 55 darm gà bạn nhe.ráng lên 55 nâng skill như mình.mang thêm vài món ngon thành pro.mình 59 mà giết tụ ps china 7x như jiết gà.jiết 3-4 lần nó trốn lun.