• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

daoduytuan

Ha ha ha. Mấy bác cày đúng ghê. Em nâng skill sai đánh cùi vãi . . . Bỏ từ lâu rồi
lass: Sjnbad
lv lúc bỏ 57 :D lúc đó là cày vip lắm rồi. Hee. Bác Hạnh + bác Chuột cố cày đi. Giết hết bọn china cho bỏ tức :))

caongan49

Ha ha ha. Mấy bác cày đúng ghê. Em nâng skill sai đánh cùi vãi . . . Bỏ từ lâu rồi
lass: Sjnbad
lv lúc bỏ 57 :D lúc đó là cày vip lắm rồi. Hee. Bác Hạnh + bác Chuột cố cày đi. Giết hết bọn china cho bỏ tức :))

cày lại cho vui .nế đăng kí game thì 3 ngày là up 6x đó mà

daoduytuan

cày lại cho vui .nế đăng kí game thì 3 ngày là up 6x đó mà
:D đang có hứng chơi. mà tự nhiên thâý thằng lv 82. nãn. tưởng Hạnh là vip nhất sv (thì tui thì cũng top) ai ngờ ..... Từ đó chán. bỏ acc luôn :))

caongan49

Cho hoi max skill 55 wizard là bao nhiêu point vay?
Posted via Mobile Device

max skill là 55 bạn à, skill nào củng thế ,k riêng gì skill 55 đâu , nếu bạn là wiz thì tăng điểm như vầy là vip nhất nè skill1 1 điểm , skill 10 1 đ , skill 19 1 đ , 28 1 đ , skill 37 1 đ , skill 46 1 đ , 55 max , 64 5 đ ( chiêu đánh tập thể ) , tạm thời như vậy sao này mình se post thêm ( nếu bạn muốn pk thì nên tăng chiêu băng 19 )

kanvicofbon

Bạn có thể chỉ rõ cách nuôi thú giùm mình được ko? Mình có 1 kái hình như là famila egg thì phải, nhưng khi mình chọn hatching thì nó lại báo là no hatching egg hay j j đó, làm sao để có đc thú và ấp nó nở vậy bạn? Bản hồi trước thì mua đc. Nhưng bản này thì k biết mua ở đâu nữa.
Posted via Mobile Device

nobuhiro

sao mình ko vào game dc nó toàn báo connect error wai` àh mình xài mạng mobi ko bít là do cái gì nữa. Ai zúp zới

Chơi thế này đc tuần lễ chắc toi xong wả pin.Tình hình fải tậu wả pin tầu về chơi thui.

anhquang636

máy tớ chơi được 1o ngày online liên tục . ngày co 24h thi tớ ol mất 20h rồi. hihi ko biết như vậy có giảm cân hay không nữa. mà sever minh giờ có family troll lord . hôm nay mình rao mua 5 milion mà ko thấy thằng nào pm lại mới đau chứ

anhquang636

việc mới chơi rất khó khăn do vậy mà anh em nào đi train ma bị đồ sát thì pm với tớ nha. tuy lv ko cao nhưng rât sẵn lòng giúp .

caongan49

máy tớ chơi được 1o ngày online liên tục . ngày co 24h thi tớ ol mất 20h rồi. hihi ko biết như vậy có giảm cân hay không nữa. mà sever minh giờ có family troll lord . hôm nay mình rao mua 5 milion mà ko thấy thằng nào pm lại mới đau chứ

sever có 4 thằng đứng top có thui cụ ah.10triêu coi chừng nó củng chưa bán

linhvnvip

sau khi egg đã ấp thành thú rồi thì có chuyển thú đó sang nick khác được ko vậy ?

caongan49

sau khi egg đã ấp thành thú rồi thì có chuyển thú đó sang nick khác được ko vậy ?

dc bạn nhé.chọn giao dịch -> nhấn nút tùy chọn (funt) -> add familiar là ok.lưu ý mỗi nhân vật chỉ nuôi dc 1 kon thú nên các bạn khi mún mua thú fải cho kon thú của mình 'biến đj 'nhe.

caongan49

Thông báo với ae pda là bữa nay đã đăng kí thành công cho nick chuot va nooblewar trong game,dự kiến mai đăng kí cho khoảng 5 bạn nữa