• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

thanhlongnd

máy tớ chơi được 1o ngày online liên tục . ngày co 24h thi tớ ol mất 20h rồi. hihi ko biết như vậy có giảm cân hay không nữa. mà sever minh giờ có family troll lord . hôm nay mình rao mua 5 milion mà ko thấy thằng nào pm lại mới đau chứ

Family troll lord là gì mà hiếm thế các bác ?

linhvnvip

có 1 vấn đề nửa mà ko biết có anh em nào thắc mắc như mình ko ? sao tốc độ của game chậm quá , ko biết là tại máy mình nó như vậy hay là tại cái game này như thế , hôm này tình cờ lên mang xem đươc 1 video về game này nhưng mà là phiên bảng tiếng trung quốc(phiên bảng chơi thử lúc trước) thấy tốc độ trong game nhanh hơn phiên bảng hiện tại đang chơi nhiều , bác nào biết về vấn đề này cho ý kiến , và có cách nào khắc phục tình trạng tốc độ "rùa bò" này ko?
link video đó nè http://v.youku.com/v_show/id_XMzk2NjYzMjg=.html

hurryghost

hi,pda_inxo đây,ai mún kiếm 2m trong 5 ph thì pm mình trong game

Tên này lại ăn chộm phát minh của ta. Không nên làm thế vì nếu làm vậy gold trong game sẽ không có giá trị!
Posted via Mobile Device

caongan49

nói thật mình đăng kí game rất là khổ sở vì nhiều chuyện mà quan trọng là vì việt nam hack lừa đảo tùm lum nên bọn nước ngoài ko dám tin tưởng,các bạn làm gì thì làm đừng để tụ nước ngoài cô lập VN trong gmae

hurryghost

Oạch, game này nhẹ đến mức 1 đt log đc cả 2,3 acc à ? Nhưng làm gì đã có auto như game ol PC mà các bạn log 3 acc, điều khiển làm sao ?

Cho hỏi log 2,3 acc 1 lúc làm thế nào được? Mong bác hướng dẫn chi tiết, em rất cần
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Deviceem có con forest vulture nhưng sao em thấy personality là morose chứ không phải là naughty hay gappy,vậy là sao a,

inxoheart

óe,cái này tui nghĩ ra chứ ăn cắp của ai,2m trong 5p là đi lừa tình bọn nó,cách làm như sau=))
Đầu tiên rao trên kênh thế giới là sell troll egg (thể nào cũng hơn 5 thừn pm:-?)
Sau đó nó hỏi giá thì mình kiu một người bạn của mình bán, cứ hét 2-5m cho nó xanh mặt từ bỏ ý định mua rùi kiu đó là đề nghị của anh ấy
Nó đang hụt hẫng thì mình pm lại nói mình có thể mua với giá 800k,chỉ mình mình mới có thể mua đc,còn nếu bạn mua giá vẫn là 2m:(
Sau đó nó mừng rở thì mình kiu mình chỉ còn 300k,ko đủ để giao dịch,bạn chỉ cần đưa thêm 500k nữa xem như bạn mượn mình,sau 5ph mình gd với bạn của mình thì bạn sẽ có troll lỏd và trả mình 300k.
Nhận tiền xong thì các bạn bít làm gì rùi chứ:-/
Thành quả của mình chắc ai cũng bít rùi,thay pet như thay áo chơi tới boner eater rùi snowman nhưng con pet mình đi lừa thì mình lại ko có:(
LƯU Ý NÓI BẰNG TIẾNG ANH NÁK>:)

Hạn chế dùng chữ khổ >3 nha bạn!

Last edited by a moderator:

vqt0812

Posted via Mobile Deviceem có con forest vulture nhưng sao em thấy personality là morose chứ không phải là naughty hay gappy,vậy là sao a,
kon của mình thì là wicked (hư hỏng ý) như naughty(nghịch ngợm) thui

duonglepro

Posted via Mobile Devicecuả em là morose(kiêu ngạo)nhưng nó ko theo em,oánh mạnh thiệt nhưng ít oánh wá,mà nó có học đc skill mới ko hay chỉ có 1 skill,

caongan49

các bạn đừng nghĩ con nao cùi hay vip.haughty hay morose,wicked .. Theo mình nghỉ anrufen nó cũng tính toán hết rùi mỗi con đều có 1 đặc điễm hết

klia

kính thưa pà kon đồng đạo,e là thanh viên mới,thích chơi game anrufen.trước e có 1 nv là klia1965 trong game,nói chung là chơi cho vui thôi.
nhưng e thấy có một số ae mình trong game nói năng mất lịch sự quá. ae bạn bè quốc tế ,họ nói ;mấy bạn vn chơi bậy quá....
vậy ae mình hãy hơi sao cho ra chơi,đừng nói bậy nữa.đó là thể diện của một tầng lớp thanh niên, của một dân tộc.xin đừng bôi nhọ hình ảnh thanh nien VIỆT NAM rưới con mắt bạn bè quốc tế.
kính mong ae hiểu cho những lời tâm huyết....

Chỉnh sửa cuối:

taotoine68

kính thưa pà kon đồng đạo,e là thanh viên mới,thích chơi game anrufen.trước e có 1 nv là klia1965 trong game,nói chung là chơi cho vui thôi.
nhưng e thấy có một số ae mình trong game nói năng mất lịch sự quá. ae bạn bè quốc tế ,họ nói ;mấy bạn vn chơi bậy quá....
vậy ae mình hãy hơi sao cho ra chơi,đừng nói bậy nữa.đó là thể diện của một tầng lớp thanh niên, của một dân tộc.xin đừng bôi nhọ hình ảnh thanh nien VIỆT NAM rưới con mắt bạn bè quốc tế.
kính mong ae hiểu cho những lời tâm huyết....

Nói thực nha, các bạn Russia tôi ko ghét mà mấy thằng China tui ghét kinh lắm, gặp nó là F9 ko thương tiếc, có die cũng mặc kệ. Rất ủng hộ câu nói "Chinacầy " của AnhQuang. Ai có coj thời sự là biết tại sao tôi ghét nó cay như vậy.

Posted via Mobile Device

caongan49

hj hj.vm mình hết chữi tụ nó thì lừa đảo (pda.inox).mà tối qua mới up 120 hiện Hanh đang đứng top 10cao thu và top 5 danh tiếng.he he,seves mấy thằng vip hanh quen gần hết.

inxoheart

pda_inxo chứ ko phải inox,mình lừa tiền bọn nó vs china DOG for vn mình cho bõ tức