• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AntiGnat - Ứng dụng đuổi Muỗi và Ruồi

panrai

Super V.I.P
Một PM đuổi muỗi rất quen thuộc với các bạn bên S60 rùi hôm nay đã có trên S60v5,các bạn đem về giải nén và mở ứng dụng ra nhé
Nó có 3 băng tầng cho các bạn.chổ nào muỗi nhiều thì mở hết công suất,còn chổ nào muỗi ít thì mở vừa vừa thôi:D
Còn ở mình thì phải mở hết công xuất rồi vì quá muỗi đi:))
Và có thể đủi các em ruồi đi nửa:D

MinhThang

Manager
Đúng là bản này bên V3 đã có rất lâu, anh em dùng nó thì cứ an tâm mà ngủ không cần mùng màn gì đâu, cứ mở ứng dụng lên là muỗi tự bay đến thôi. Mình đã dùng nó rồi nên có biết về nó.

duongminhhien

Icon đẹp lắm JACK ơi ........... =D>, 1 PM rất hữu ít. Cái gì trên S60v3 có là sẽ có trên S60v5, mà skyfire chờ mãi chả thấy có S60v5 .........

Jehell

nghe đồn cái ứng dụng này xài lâu bị vô sinh phải hok mấy bác ?

poputamus

her her bác này kiếm cái tin đồn đâu mà rợn tóc gáy quá , :-/ anh em pda chắc chạy hết quá

ghekua

Đúng là bản này bên V3 đã có rất lâu, anh em dùng nó thì cứ an tâm mà ngủ không cần mùng màn gì đâu, cứ mở ứng dụng lên là muỗi tự bay đến thôi. Mình đã dùng nó rồi nên có biết về nó.

Đuổi muỗi hay hấp dẫn muỗi vậy, sao lại bảo bật lên là nó tự bay đến :)). Ko biết cái này bật cả đêm có hao pin ko nhỉ, chứ ko thì cũng mệt đấy.

Hoden

Super V.I.P
Đuổi muỗi hay hấp dẫn muỗi vậy, sao lại bảo bật lên là nó tự bay đến :)). Ko biết cái này bật cả đêm có hao pin ko nhỉ, chứ ko thì cũng mệt đấy.

cái này chạy ẩn thì hao pin là tất nhiên..nếu sợ hao pin thì giăng mùng biện pháp tiện lợi và cổ điển nhất. hồi v3rd mình có xài.bỏ túi vẩn chít ..>:)>:)

congkaka

Nói tóm lại cho anh em PDA biết là dùng điện thoại nhiều mà chưa có con thì hãy cẩn thận vì sóng của điện thoại làm chín Trứng và ... nên dễ dẫn đến vo sinh chứ không phải dung phần mềm vô sinh đâu. Vơi lại phần mêm nào chạy ẩn cũng tốn Pin hết anh em nhỉ dung điện thoại đời cao có cái nào được 3 ngày chọn vẹn đâu sáng ngày thử 3 là chuẩn bị sẵn sạc rồi nên dùng mà muốn có nhiều tiện ích thì phải chịu khó SẠCCCCCCCC!

your_rules

hihi, trứng chín thì ăn lun cho bổ, đùa thui, ứng dụng phát ra tiếng để đuỗi muỗi, chuyện hao pin là dĩ nhiên ùi, but còn vấn đề là âm thanh phát ra lâu ngày có làm cho loa đt bị hư k?

MinhThang

Manager
hihi, trứng chín thì ăn lun cho bổ, đùa thui, ứng dụng phát ra tiếng để đuỗi muỗi, chuyện hao pin là dĩ nhiên ùi, but còn vấn đề là âm thanh phát ra lâu ngày có làm cho loa đt bị hư k?

Hư hay không thì lại phụ thuộc vào mình dùng, mà mình dùng thì lại phụ thuộc ứng dụng có kết quả hay không nữa, các bạn cứ dùng đi sẽ biết, hồi trước mình đã dùng rồi, mở ra để đó coi muỗi nó bay tới chít thê thảm luôn.:))

perperper

cho em hỏi ngu cái nhé 15kHz và 25kHz cái nào hiệu quả hơn và cái nào hao pin hơn vậy ạ

thiencom86

hix hix sao lúc mới mở lên muỗi nó sợ bay toán loạn, một hồi sau tụi nó kéo nhau bu đầy người mình.

thiencom86

uh chắc lúc đầu tụi nó bay toán loạn là đi tìm thêm quân về đánh hội đồng mình đó.

panrai

Super V.I.P
hix hix sao lúc mới mở lên muỗi nó sợ bay toán loạn, một hồi sau tụi nó kéo nhau bu đầy người mình.

nó kêu quân đánh hội đồng bạn đó

uh chắc lúc đầu tụi nó bay toán loạn là đi tìm thêm quân về đánh hội đồng mình đó.

Công nhận 2 bạn spam nghệ thuật thật đó,đây là PM đủi muỗi cũng hay đó mình đang dùng cũng hay lắm:))

Kenji1992

Công nhận 2 bạn spam nghệ thuật thật đó,đây là PM đủi muỗi cũng hay đó mình đang dùng cũng hay lắm:))

sau 4 ngày test thử cái này thì kết quả là bị muổi cắn nhiều hơn trước khi hok dùng chương trình này , phải đổi lại tên chương trình là dụ muổi đi , hok đuổi đc đâu