• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AntiGnat - Ứng dụng đuổi Muỗi và Ruồi

huynhnhuy

Hồi trước mình có cài phần mềm này rồi sau 3 ngày muổi bay đầy nhà xịt thuốc không ăn thua báo hại tốn thêm mấy bịch nhang muổi xông khói khắp nhà cuối cùng mình nhận ra rằng hình như đây là phần mềm dụ muổi hay sao ấy.

dkhoan_0211

Nguyên văn bởi Jehell: nghe đồn cái ứng dụng này xài lâu bị vô sinh phải hok mấy bác ?

maybe..........!:))

llTuyetTinhCocll

Nói tóm lại cho anh em PDA biết là dùng điện thoại nhiều mà chưa có con thì hãy cẩn thận vì sóng của điện thoại làm chín Trứng và ... nên dễ dẫn đến vo sinh chứ không phải dung phần mềm vô sinh đâu. Vơi lại phần mêm nào chạy ẩn cũng tốn Pin hết anh em nhỉ dung điện thoại đời cao có cái nào được 3 ngày chọn vẹn đâu sáng ngày thử 3 là chuẩn bị sẵn sạc rồi nên dùng mà muốn có nhiều tiện ích thì phải chịu khó SẠCCCCCCCC!

Bạn gái này rành quá......ihihi.....Pm này mà đi công viên thì khỏi phải xài "sóp pheo" ( "no" biết "in lít" nên chơi việt nam ) kakakaka

ninjant

Đúng là bản này bên V3 đã có rất lâu, anh em dùng nó thì cứ an tâm mà ngủ không cần mùng màn gì đâu, cứ mở ứng dụng lên là muỗi tự bay đến thôi. Mình đã dùng nó rồi nên có biết về nó.

Cái ông MinhThang :)) Đọc xong buồn cười quá :))
cứ mở ứng dụng lên là muỗi tự bay đến thôi.
Cái này là phần mềm thu hút muỗi nè.Hihi :))