• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Applanet đã mở cửa trở lại 20-1-11

VUNHATVAN

Các bản trước không down được vì Applanet chuyển sang server mới
Bản 2.6.5 vẫn down được bình thường. Các bạn có thể download tại đây

namy

Sống nhăn:)) vừa làm thêm một mớ Game nữa:p

Em cũng đang tranh thủ :D

Ah, sao cai thẻ của Bác có tốc độ Read đến 100M/s vậy kìa? Em cũng Format 3.0 mà kg được. (Thẻ Scandisk xịn, class 2)

Các bác cho hỏi thêm là khi download từ Market về, có cách nào để mình lấy ra thành file *.apk được kg vậy? Thanks.

kakatoi

Ah, sao cai thẻ của Bác có tốc độ Read đến 100M/s vậy kìa? Em cũng Format 3.0 mà kg được. (Thẻ Scandisk xịn, class 2)

Các bác cho hỏi thêm là khi download từ Market về, có cách nào để mình lấy ra thành file *.apk được kg vậy? Thanks.

backup lại nó nằm trong thư mục backup ấy

ancola66

Super V.I.P

* Thẻ Sandick Xịn mà, thử trên nhiều bản ROM đều cho kết quả như vậy, thật đáng ngạc nhiên và đáng đồng tiền:D
* Muốn lấy những ứng dụng tải từ market, bạn dùng root explorer vào thư mục data\app copy ứng dụng mà bạn muốn lấy ra thẻ nhớ thôi:D

senshin

* Thẻ Sandick Xịn mà, thử trên nhiều bản ROM đều cho kết quả như vậy, thật đáng ngạc nhiên và đáng đồng tiền:D
* Muốn lấy những ứng dụng tải từ market, bạn dùng root explorer vào thư mục data\app copy ứng dụng mà bạn muốn lấy ra thẻ nhớ thôi:D

Mới lụm được mớ toàn hàng full với pro sướng tay ghê.Tính ra phải hơn vài trăm $ rồi =)).Mấy bác fomat bằng pm gì mà Read đến 100M/s vậy .Em thẻ 16gb Sandick kèm máy fomat bằng sd fomat vẫn chậm như rùa hu hu

txdv84

Ở bên này có game hay phầm mêm nào hay không bác ơi, giới thiệu cho anh em biết để còn download xem thế nào chứ

langthang262

Ở bên này có game hay phầm mêm nào hay không bác ơi, giới thiệu cho anh em biết để còn download xem thế nào chứ

Cái này rất hay là có thể download các phần mềm mất tiền mà không cần trả tiền.
Còn ứng dụng, game nào hay đó là tùy bác chứ, cứ đi chợ 1 vòng, cái gì thích thì lượm, về dùng thử không thích thì lại xóa :)

senshin

Đua xe :Asphalt 4,5 (Quá quen rồi)
Bắn Súng Heavy gunner 3d .Bắn ầm ĩ rất phê :))
...............................................
Có đa số phẩn mềm các full pro đầy đủ tính năng hơn những bản free trial bên maket. :p

cuongking

phần mềm down từ market và applante nó nằm ở đâu trong đt vậy các bạn?

NguyenTu

Super V.I.P
nó cài luôn và xóa luôn chứ chẳng nằm ở đâu cả. Bạn muốn lưu lại thì phải dùng astro để backup.

Phần mềm down từ applante nó nằm tại thư mục applante/download trên thẻ đó bạn!!!

senshin

nó cài luôn và xóa luôn chứ chẳng nằm ở đâu cả. Bạn muốn lưu lại thì phải dùng astro để backup.

Mình thấy astro backup hình như có 1 số phần mềm lọt lưới hay sao đó.Mỗi lần up rom khác restore lại bị thiếu.Giờ cứ vào data/app copy hết vào thẻ cho chắc ăn :-?

toanmapGPC2

Bác phải cài bản mới nhất đó mới vô được, bản applanet-2.6.5 đó, có 1 bác nào đó đưa Link ở trang thứ 2 đó.