• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Applanet đã mở cửa trở lại 20-1-11

ancola66

Super V.I.P
Em thấy nó die suốt đấy chứ ạ, chả thấy hoạt động lại j cả, hic.

vài ngày gần đây vào bình thường bạn ạ. mình dùng Jaws 1.5.

Đúng là chợ đen nó phải họp theo phiên, đến là khổ vì rình rập các bác ạ :))

Thủ thuật đây :

SỬ DỤNG APPLANET (BLACK MARKET) LÂU DÀI

Với Thần dân ANDROID thì APPLANET (BLACK MARKET) là một ứng dụng không thể thiếu vì ở trên CHỢ ĐEN này các ỨNG DỤNG và GAME đều đã được " Tiêm Thuốc" :p. Tuy nhiên Applanet lại rất hay bị die bởi chính tính chất của nó:(. Vì vậy muốn sử dụng ứng dụng này lâu dài thì các bạn làm như sau :

* Tải, giải nén và cài phiên bản mới nhất tôi đính kèm dưới bài cài cho máy
* Trong khi sử dụng nếu thấy Applanet Update (Do Applanet phải chuyển serve >>> tránh cảnh sát đuổi chợ :)) ) thì lập tức update và cài đè cho máy.
* Dùng Root Explore vào thư mục data/app chép ứng dụng Black market ra cất trên thẻ nhớ >>> Để lần sau cần thì cài lại (Ví dụ như sau khi uprom hoặc factory restore)
*** Làm như vậy thì các bạn sẽ luôn có Applanet phiên bản mới để sử dụng liên tục.

hatnaf

Nguyên ngày hôm nay mình ko vào đc, có bác nào bị giống vậy ko ?????. Hic

leosanxin

mình không vào được từ hôm qua tới giờ dù đã update bản 2.7.2. bạn nào vào được hương dẫn cụ thể cách sử dụng được không? thank!

leosanxin

Mình down về rồi, nhưng lúc cài đặt bị lỗi " parse error: there is a problem parsing the package" bạn nào vô chợ đen được chỉ cho mình với

hatnaf

Hôm nay vào applanet thì nó báo có mấy soft update như Uninstaller và Set CPU . Nhưng khi dow update về và cài xong thì vẫn là version cũ, cứ như chưa update vậy. Có ai bị giống mình ko, mình xài applanet 2.7.8. Hic....

HoanXtq

chợ đen đang bị lag hay sao mà down về ko được.mà ko update được nữa.bác hải không coi cái theard này nữa ah

BuuPhucCT

Well-Known Member
chợ đen đang bị lag hay sao mà down về ko được.mà ko update được nữa.bác hải không coi cái theard này nữa ah

Applanet thông báo là server lại bị hư nên đang chuyển sang server khác. Khi nào mở lại sẽ có thông báo