• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Art of War 2: Global Confederation (Iphone) 1 games giống Red Arled trên PC

jacklee

Art Of War 2: Global Confederation

Ai đã từng mất ngủ với Red Arled trên PC thì ko thể bỏ qua game nay
Một thể loại game chiến thuật rất hay dành riêng cho anh em nào mê STRATEGY GAMES! Được phát hành bởi nhà game Gear Games....

Name : Art of War 2: Global Confederation
Genre : Strategy
File Name : artofwar2:globalconfederation.jar
File Size : 1120kb
Supported Phones : (Nokia) 5800 Xpress Music, N97, 5530 Xpress Music (Samsung) i8910 Omnia HD (SonyEricsson) Satio

attachment.php

attachment.php

attachment.php

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mymgm12f4fu[/DOWNLOAD]

CHÚ Ý:
Có 1 số máy khi chơi được vài phút thì bi out ra khắc phục bằng cách khi vào game thì chọn Sound off ( dấu X ) đi nhé.
Hình ảnh bị chậm có lẻ là do chọn Graphirs Max. Vào Options chuyển lại thành Med là OK

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

có thật là y trang như hình minh họa ko hay là lấy của Iphone ???

chắc screen trên của Iphone
mình mới Install trên N5230 , chạy OK, hình ko dc sắc nét lắm, âm thanh thì to rõ ok, hơi khó để di chuyển trên map dù là game đã design cho màn hình touch
sau đầy là vài screen vừa chụp trên 5230

xabama

sao chơi 1 tý nó bảo phải mua game là sao,xong rùi out lun
ai có thuốc thang ko?

llTuyetTinhCocll

khoảng 3p là nó tự out ra mất tiêu rồi sao mà chơi đây....??? ai có thuốc chích cho nó đi....hiihi

mrkits

uhm chơi trên 5800 hết cả pin mà có out đâu, Có điều là chỉnh quân khó quá. với lại k mượt, vẫn hơi giật

takumi2010

mình chơi trên 5230 ngon ơ mượt full màn hình không đòi đăng ký ghền rùi thanks chủ topic nhiều nhiều

foxcracking

Game này hình ảnh ko được đẹp như hình đã giới thiệu nhỉ? Cài thì OK mà chỉ biết xây dựng và bán nhà, không biết cách mua quân. Hix hix

Kitmit

đã test trên 5800,chơi rât ok,chạy mượt lắm,nhưng mà cái màn 3 khó qua.. ko tài nào đánh được may.. hix... chơi 1 tuần chưa thắng được,nó cũng ko đánh mình được luôn

jacklee

Sao mjh chj xay dc co 3 nha va mua dc wan ban sug.chag thay xe tag dau ma mua

Tùy màn mà nó sẻ giới han lính mình. Mình nhớ là nhũng màn đầu k cho mua xe. Phá đảo lâu rồi nên cũng ko nhớ rõ lắm.