• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Art of War 2: Global Confederation (Iphone) 1 games giống Red Arled trên PC

blackrose646

Mình có tắt mà 8-| , mình cài thử 5233 vs 5230 của đứa bạn , cũng tắt âm thanh , nhưng cũng chỉ được 3' là bay vèo vèo àh ...

conbo88

Day minh cach nag cap dj.mjh chj mua dc vaj thag wan chay bo thoj.k thay xe tag o dau ma mua ca

vietdung1989

của mình 5230 chơi có sao đâu ,mình chơi qua mấy thành vẫn bình thường mà, game này hay thiệt .

tunglanh123

Hay đấy,trò này hồi sinh viên thức đêm cày suốt. Thử cài coi thế nào. Thank chủ 2pic cái nhé! ( Đã thanks)

Kitmit

sao kì vậy ta, mình chơi vẫn bình thường mà ta,chơi qua hết màn trong đó luôn rồi,hay do máy có cái j` xung với nó ta ......

tunglanh123

Biet choj thj huog dan ae voj.sao chag aj chju gjup the
Đây nhé, bạn vào chơi có các mục Campaign-Làm nhiệm vụ hoặc Custom game- đánh bài theo người chơi. Ví dụ vào phần làm nhiệm vụ, bạn sẽ làm theo các Object. Mỗi 1 cửa sẽ có 1 Object bạn phải hoàn thành mới qua được nhiệm vụ tiếp theo. Bạn ngừng chơi có thể save lại lần sau chơi típ.
1-Tác dụng của các Building:
Command center: Nhà chính phủ: có nhà này mới mua được các nhà khác.
Generator: Nhà năng lượng: Cung cấp năng lượng cho các nhà khác hoạt động. Nếu thiếu năng lượng,các nhà khác ko làm việc.
Infantry center: Nhà quân
Machine factory: Nhà cung cấp tăng.
Technology center: Nhà nâng cấp, cải tiến
Bunker: Ụ phòng ngự tầm thấp
Locator: Radar
Rocket: Ụ phòng ngự tầm xa.
Wall: Tường thành.
Trong Nhà quân có các loại quân:
Assault: quân đánh bộ súng nhỏ
Heavy: quân đánh bộ súng hạng nặng
Flame: quân đánh bộ súng lửa

Trong nhà tăng có các loại:
AV-40: Tăng súng tầm thấp.
T-21: Tăng 1 nòng Hammer
T22: Tăng 2 nòng
MLRS: tăng Rocket.

Đó là toàn bộ hệ thống trong game này. Phần còn lại là đánh và xây dựng phát triển thế nào để hoàn thành Object là ở bạn thôi. Chúc vui!!

Kitmit

game này chơi hay lắm... mỗi lần mình chơi là phải thay 1 miếng dán màn hình,tại chơi xong cái màn hình te... hết luôn

bbmiss_9x

máy chưa cài pm gì khác, chỉ cải cái này vào, nhưng chơi 1 lát thì bay vèo ra ngoài... nãn sori
đã thử rất nhiều lần trên nhiều cái 5800 nhưng vẫn bay vèo vèo =.=

jacklee

máy chưa cài pm gì khác, chỉ cải cái này vào, nhưng chơi 1 lát thì bay vèo ra ngoài... nãn sori
đã thử rất nhiều lần trên nhiều cái 5800 nhưng vẫn bay vèo vèo =.=

có hướng dẫn ở đầu bài viết trường hợp này rồi mà bạn. Đã test trên 5800, chơi rất ok.

Khoaaaa

Active Member
CHo hỏi mình dow bằng ucweb và trình duệt mặc định,dùng 3g và wifi ,giải nén bằng xplore và winrar trên fon nhưng tất cả khi cài đều báo tập tin cài đặt bị lỗi,hay fải extra trên pc .mình có cài java beta 2.18
game đỉnh thank nhìu

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

CHo hỏi mình dow bằng ucweb và trình duệt mặc định,dùng 3g và wifi ,giải nén bằng xplore và winrar trên fon nhưng tất cả khi cài đều báo tập tin cài đặt bị lỗi,hay fải extra trên pc .mình có cài java beta 2.18
game đỉnh thank nhìu

sao không tải trên pc cho lẹ ?
mình down trên Oparamini đâu có sao ?
lâu lắm rồi mới thấy mặt ha :D
dạo này sao
có gì mới không
sao không trấy bên cook cfw vậy,thiếu bạn mà trong đó cứ buồn buồn sao ý :)) :)) :))