• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS TOUCH 4.02 WM6.1

trinhha

em đã tìm được cách khắc phục lỗi không có clear storage rồi! Em vào windows, trong win có hẳn folder clear storage, sau đó em copy ra thẻ nhớ, hoặc cop vào start menu, thế là chạy vô tư...

blackwhite169

Các bác cho em hỏi chút. Bản No Cube có OC Chip lên được không vậy? Em chưa Down về, vì em khoái cái OC Chip lắm, hỏi cho chắc rồi mới down không thì lại vừa mất công Down, vừa mất công UpRom!

trungthong32

hu hu các bác giúp em gửi cho em bản "artemis touch 4.02 lite with cube" bằng host khác được không, tất cả link rapidshare em đều khong down được, các link khác cũng vậy, help me

Thanks các bác trước

zodanh2102

thật buồn!
Các bác có thể cook ROM lại bản ROM full ở trên được không! Mình rất thích giao diện 2D - M2D!
Nhưng! Khi cài đặt chương trình này vào (~ 12Mb + 2Md đổi themes) và cài thêm Vietmap vào nữa!!!! thì khi tắt máy khởi động khỏi lên luôn!
Có cách nào bỏ chức năng startup chương trình M2D không vạy mấy bác!
chỉ giáo giùm mình nhé!