• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassins Creed 3D v1.0.8 UIQ3.0 by wl

CongVoi

Super V.I.P
Assassins Creed 3D v1.0.8 UIQ3.0 by wl

Game chiến đấu hình ảnh 3D tuyệt đẹp được chuyển từ S60v3 sang UIQ3.o.Do tác giả người nga WL tạo ra.Dung lượng Game là 5Mb,đã test thử game cực hay cực kinh điển,là Game Sis nhưng chơi bằng cảm ứng hơi khó các bạn hãy chơi bằng nút,tự mày mò nghen ;;);;)

Cách sử dụng: Cài xong game.Chép tiếp file 101F8798.txt vào c:\private\10202be9\ ( Cái này dành cho P1i ).Còn P990i mình không chép thấy vẫn chơi bình thường,bạn nào không yên tâm thích thì cứ chép vào chả sao cả đâu

Download Here

Chỉnh sửa cuối:

arkatos

tiếc quá mê games này lắm nhưng lại không thấy có bản cho windows mobile nhỉ

CongVoi

Super V.I.P
tiếc quá mê games này lắm nhưng lại không thấy có bản cho windows mobile nhỉ

Vì tác giả dùng UIQ3.0 nên tạo ra cho UIQ thui.Chứ tác giả mà dùng Windows mobile thì lúc đấy mình lại là người thèm lại :)):D

hooliganboy

file 101F8798.txt dành cho P1i để đâu vậy hả anh CongVoi , em đang dùng P1i , ghiền game này đang muốn chơi thử ^^

CongVoi

Super V.I.P
:D:D ý em là anh để ở đâu trong bài viết này , tại vì link anh đưa là file *.sis cài đặt trực tiếp mà, đâu có file 101F8798.txt đâu ?

Uh nhỉ.Sorry bạn nhắc mới để ý,post lên ngay đây :D:D

CongVoi

Super V.I.P
:D:D ý em là anh để ở đâu trong bài viết này , tại vì link anh đưa là file *.sis cài đặt trực tiếp mà, đâu có file 101F8798.txt đâu ?

Quay lại bài 1 down đi bạn.MÀ mình sắp post thêm 1 game đua xe 3D cực đẹp nữa dành cho P1i đấy,hehe chuẩn bị cày nát bạn phím đi nhé b-)b-)b-)

nheem

Tình hình đã down, đã cài và ... Chơi ko đc :( . Mình xài P990i, khi bấm vô biểu tượng game nó báo lỗi user, reason 3

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
Tình hình đã down, đã cài và ... Chơi ko đc :( . Mình xài P990i, khi bấm vô biểu tượng game nó báo lỗi user, reason 3

Posted via Mobile Device

Mình vẫn chơi bình thường nè.:-?:-?:-?

CongVoi

Super V.I.P
đã cài lại và khởi động máy lại 3 lần mà vẫn ko chơi đc :((

Posted via Mobile Device

Bạn đã thử chép file txt kia vào máy chưa???Cái này điều khiển bằng nút đó

ngdch

P990i hình như thiếu nút thì phải? tìm mãi ko thấy nút *:-??

hooliganboy

game rất hay , mình dùng P1i chơi rất tuyệt , game điều khiển rất đơn giàn = các nút số giống như chơi trên điện thoại Nokia vậy , có hướng dẫn cũng rất chi tiết các phím bấm nữa , nói chung mình đang cày nát bàn phím đây , thank anh Congvoi nhiều nhé ^^

nheem

Khi chép file TXT vào thì đã chơi được rồi. Tuy nhiên bàn phím hơi khó điều khiển khi bị sửa thành nút đôi (đi lên: T,Y ; đi xuống: V,B ; qua trái: D,F ; qua phải: J,K). Có cách nào để sửa lại các nút bấm ko vậy mấy bác ?
Posted via Mobile Device

demonntl

Active Member
mình chơi dc rui` nhưng ko bik cách chơi,trong map 1 đến cái chỗ thằng bán đồ có cái bịch tiền màu xanh ở trên,rùi nó kêu bấm phím 8 mà chẳng thấy jì
ai chơi wa khúc đó chỉ mình với

KAKAKY

mình cũng vậy , đi tới đó nó bảo bấm số 8 nhưng chẳng qua được!

hieusaco

Cảm ơn bạn congvoi, mình thử phát rồi phát biểu cảm tưởng sau.

chu_chay_vo_tu

mình cũng vậy , đi tới đó nó bảo bấm số 8 nhưng chẳng qua được!

hay nhỉ,mình qua được rùi nè,đó là nó yêu cầu mình ăn cắp key mở cổng thành.giờ mình đang bị kẹt ở đoạn đi trên 2 tấm ván vuông góc mà chẳng biết nhảy qua bờ bên kia thế nào :((