• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassins Creed 3D v1.0.8 UIQ3.0 by wl

NokuaN70

Well-Known Member
bác phải giữ phím ngồi xuống rồi bấm nhảy, bấm giữ phím nhảy càng lâu nhảy càng xa, tui chơi trên con N70 hết 3 ngày mới xong game. Giờ chơi trên con P1 không biết chừng nào xong.

thichchi123

congvoi ơi mình dùng máy p990i đã upfirm R6E28 đã hack ổ C đã cài intant tạm biệt sign nhưng sao mình ko cài đc cái game này là sao giúp mình với khi cài nó thông báo
component failed security check
cannot íntall

hieusaco

Hic, mình cài thì nó báo xung đột với PM khác, buồn quá, mà congvoi cho mình hỏi là mình thấy cả game này và game đua xe đều copy file giống nhau vào cùng thư mục giống nhau thì làm thế nào, nó dùng chung được à? hay là chơi trò nào thì phải cài cái của game đó (mình hỏi vì mình không cài được assasins nên không rõ nó có dùng chung được không)

thichchi123

thank sự giúp đỡ của anh em vì mình đã hack lại instant và đã cài đc rồi.Nhưng cũng như hieusaco trò chơi này nó lấy icon gây xung đột vơi capswitch ngay lúc cài xong chán luôn

Chỉnh sửa cuối:

hooliganboy

Hic, mình cài thì nó báo xung đột với PM khác, buồn quá, mà congvoi cho mình hỏi là mình thấy cả game này và game đua xe đều copy file giống nhau vào cùng thư mục giống nhau thì làm thế nào, nó dùng chung được à? hay là chơi trò nào thì phải cài cái của game đó (mình hỏi vì mình không cài được assasins nên không rõ nó có dùng chung được không)

Dùng chung nhé bạn , tại vì file đó chỉ là để điều khiển game bằng bàn phím của P1i thôi nên ko khác nhau gì mấy

hoanghai1992

:(( hix, lần sau pác CongVoi up lên mediafire đc ko, chẳng hiẻu sao box down chậm lắm :( Thấy trò này ở dotsis mấy ngày mà chưa down đc vì link rapid :|

NokuaN70

Well-Known Member
tui cài vào con P1 chơi được nhưng lúc thoát game thì ĐT cũng restart lại luôn, bác nào bít chỉ dùm tui coi?

vichou

Tình hình đã down, đã cài và ... Chơi ko đc :( . Mình xài P990i, khi bấm vô biểu tượng game nó báo lỗi user, reason 3

Posted via Mobile Device

mình cũng bị giống bạn này, mong CongVoi xem lại T_T

hoanghai1992

chơi được bình thường mừ, phải kái chơi xong thoát ra xong nó ghi cái lỗi khỉ j ấy :p, bí đường ko qua được chỗ cổng thành, đứng bên canh 1 thàng ,ở dưới có hình số 8 nổi lên nhưng bấm số 8 thằng assasin lại quay đầu lại , mấy ngày bó tay nên đành phải xóa =))

hoanghai1992

cái này chép vào C:/private la phải hack o C hả các bạn.ko hack chép dc ko
ko hack thì pác thử chép vào xem có chép nổi ko ;;)

TÌnh hình là chơi được nhưng mỗi khi chơi xong thoát ra thì bị dump file create, thỉnh thoảng sau khi thoát còn bị restart, bản này chưa được ổn lắm :D

truc_phuong23

HIC...! Ai có trò này cho e xin với...! e ko bít tãi ct từ trang BOX.NET..!:((
THAKS MẤY ANH DỮ LẮM...!;;)

khoa123

anh ơi,em chơi = bàn phím kia nó hok ấn đc,màn đầu bắt ấn 8 nói chuyện với ông kia mà hok bít nút nào,án sảng cũng hok đc

nguyenvulinh

anh ơi,em chơi = bàn phím kia nó hok ấn đc,màn đầu bắt ấn 8 nói chuyện với ông kia mà hok bít nút nào,án sảng cũng hok đc
số 8=s,số 0=dấu cách,*=x,số 9=m/n,số 6=z,số 1=q,số 5=g/h,up=y,down=v,left=d/f,right=j/k.dây là của p990 nhé.p1 mình hông biết.chúc bạn chơi vui vẻ.

khoa123

anh ơi,anh vào pritave gì đấy copy hết thư mục shared cho em đi,tới màn 4 là em tịt

nguyenvulinh

bạn phải chép file 101F8798.txt vào c:\private\10202be9\.thì mới chơi được.mình xài p990 vẫn phải chép theo đường dẫn đó.bạn thử xem.chúc bạn thành công