• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassins Creed 3D v1.0.8 UIQ3.0 by wl

1victory1

bẠN ơi! sao game này íntall vô thì bị văng ra ko có cài đặt được,bạn nào có bản khác thì úp lên cho mình với,cám ơn nhiều!

nguyenvulinh

bẠN ơi! sao game này íntall vô thì bị văng ra ko có cài đặt được,bạn nào có bản khác thì úp lên cho mình với,cám ơn nhiều!
bạn đã hack ổ c chưa?đã sign chưa?máy bạn phải hack va sign rồi thì mới cài được nhé

datinhdao

Con p990 của em nó thông báo 1 câu xanh rờn: Application couldn't be started!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Caohieu88

Con p990 của em nó thông báo 1 câu xanh rờn: Application couldn't be started!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Do ko đủ ram để chạy thôi mà, bạn thử restart lại máy coi sao, nếu ko được thì có nghĩa là ko chơi được trên P9 do ram yếu:D

spinel40

wow,mình chơi tời màn 7 rùi.game hay nhưng sao nó chậm chậm thế nào éy.các bạn có cách nào cải thiện ko.

songtu83

bác CongVoi có thể up lại dùm em bản game này được không ạ??? em vô linh Box.net nó toàn báo "This user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth"

kentv009

game này g900 chạy vô tư...công nhận game này là game nhập vai hay nhất mà mình từng được chơi ^^

songtu83

híc mình chơi đến lever7 phần 4 chịu không đi tiếp được, gặp cái nhiệm vụ quái thai, phải bí mật hạ thủ 2 thằng lính canh pháo, rùi phá khẩu pháo. cứ để nó phát hiện là mình thua híc.

linhhon0007

ai có down được úp file .rar cho mình down với thấy quảng cáo hay quá mà down hoài chẳng được vào tới Box down load nhấp vào down rồi nhưng không biết tại sao vẫn không down được biết gì,ai có úp lại giúp zới,thanks!:-??

kentv009

PHẢI NÓI GAME NÀY PRO NHÁT MÀ MÌNH TỪNG CHƠI...VỀ NỘI DUNG VÀ HÌNH THỨC...CÁCH WA TỪNG MÀN RẤT HAY....CHƠI HOÀI MÀ VẪN CHƯA VỀ NC...HYHY

byebyeshady

Chơi okie quá chỉ mỗi tội ko xài đc 2 nút ok vs back. May mà game hỗ trợ cả cảm ứng :))

yzx8x

minh choi toi cảnh có dòng nước, k cach nao qua dc, may phim k co tac dung luon, phien ban 2d thi choi ngon qua troi
:(