• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20753) by TranMinhMan

chuate

Các bác làm ơn chỉ giúp tôi. Không hiểu sao bất kỳ bản room nào tôi up xong (up bằng thẻ nhớ) chạy đều rất ngon nhưng phần radio (nghe đài FM) luôn bị trắng màn hình, không thể nhìn rõ các nút để dò sóng mà tôi thường xuyên đi công tác xa nên coi FM như là người bạn.
Các bác chỉ giúp tôi nhé. xin chân thành cảm ơn.

canminh

Bác Mẫn ơi! Em Nhấn Record + chọc Reset, buông Reset trước nhưng không được? Máy toàn reset lại WWM6.5 trước đây của em thui. Bác giúp em với. WM6.5 tốn pin quá, em muốn quay về WM6.1 mà không được. Thanks bác nhìu nhìu.

TranMinhMan

Super V.I.P
Bác Mẫn ơi! Em Nhấn Record + chọc Reset, buông Reset trước nhưng không được? Máy toàn reset lại WWM6.5 trước đây của em thui. Bác giúp em với. WM6.5 tốn pin quá, em muốn quay về WM6.1 mà không được. Thanks bác nhìu nhìu.

Buông Reset nhưng bạn vẫn giữ Record đến khi nào thấy loading MMC thì thôi.
Chúc thành công!

canminh

Buông Reset nhưng bạn vẫn giữ Record đến khi nào thấy loading MMC thì thôi.
Chúc thành công!

Bác ơi! Em chọc hoài, bỏ nút reset trước, nhưng máy chỉ báo "Press Send + End key to clean boot the Device!!!" rồi lại chuyển về WM 6.5 cũ của em thôi :((. Máy không load được WM 6.1 trong MMC của em 8-|. Bác cứu em với, em chỉ còn nước xài máy hạn chế nữa mà thôi. Tốn pin quá bác à. Cám ơn bác nhiều nhiều =D>.

QuangThang89

Bác ơi! Em chọc hoài, bỏ nút reset trước, nhưng máy chỉ báo "Press Send + End key to clean boot the Device!!!" rồi lại chuyển về WM 6.5 cũ của em thôi :((. Máy không load được WM 6.1 trong MMC của em 8-|. Bác cứu em với, em chỉ còn nước xài máy hạn chế nữa mà thôi. Tốn pin quá bác à. Cám ơn bác nhiều nhiều =D>.

Trời, bạn nhấn nhầm nút Power rồi, đó là Hard reset. Record là cái nút nằm bên cạnh của máy, nó nằm trên nút Camera đó